Nagoya → Nagano

ออกเดินทางเวลา
22:45 04/13, 2021
cancel
  1. 1
    00:00 - 07:06
    7h 6min JPY 13,740 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    สถานี
    7番口
    00:00
    00:05
    นาโกย่าเอกิมาเอะ(มิโดะแลนด์)
    名古屋駅前〔ミッドランド〕
    ป้ายรถบัส
    00:05
    05:30
    โทยามะสถานีทางออกทิศเหนือ
    富山駅北口
    ป้ายรถบัส
    05:30
    05:38
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    北口
    timetable ตารางเวลา
    06:20
    07:06
    Nagano
    長野
    สถานี
  2. 2
    23:23 - 07:06
    7h 43min JPY 13,050 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    สถานี
    13番口
    23:23
    23:30
    สถานีนาโกย่า
    名古屋駅〔新幹線口〕
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    23:30
    04:50
    สถานีโทยามะ
    富山駅前
    ป้ายรถบัส
    04:50
    05:03
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    正面口
    timetable ตารางเวลา
    06:20
    07:06
    Nagano
    長野
    สถานี
  3. 3
    00:39 - 07:37
    6h 58min JPY 17,840 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    สถานี
    13番口
    00:39
    00:45
    นาโกย่าสถานี(ลิลลี่โนะฟุนซูอิมาเอะ)
    名古屋駅〔ゆりの噴水前〕
    ป้ายรถบัส
    00:45
    05:54
    โตเกียวสถานีคาจิสะพานลานจอดรถ
    東京駅鍛冶橋駐車場
    ป้ายรถบัส
    05:54
    06:14
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲南口
    timetable ตารางเวลา
    06:16
    07:37
    Nagano
    長野
    สถานี
  4. 4
    07:00 - 10:03
    3h 3min JPY 6,930 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:00
    10:03
    Nagano
    長野
    สถานี
  5. 5
    22:45 - 02:12
    3h 27min JPY 123,120
    cancel cancel
    Nagoya
    名古屋
    22:45
    02:12
    Nagano
    長野
zoom bar parts