ไมบาระ → สถานที่อาบน้ำร้อนยุเทรุเมะ ทานิงาวะ

ออกเดินทางเวลา
22:48 10/29, 2020
cancel
  1. 1
    22:53 - 08:50
    9h 57min JPY 19,580 IC JPY 19,579 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:53
    23:12
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    八条西口
    23:12
    23:23
    VIPเลานจ์เกียวโตสถานีฮาจิโจกุจิ
    VIPラウンジ京都駅八条口
    ป้ายรถบัส
    23:25
    06:20
    VIPเลานจ์โตเกียวสถานียาเอสุทางออกทิศเหนือ
    VIPラウンジ東京駅八重洲北口
    ป้ายรถบัส
    降車専用
    06:20
    06:33
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲北口
    timetable ตารางเวลา
    06:36
    07:53
    เจียวโมโกเง็น
    上毛高原
    สถานี
    東口
    07:53
    07:55
    สถานีเจียวโมโกเง็น
    上毛高原駅
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    08:04
    08:20
    อาชิม่า(กุนมะ)
    芦間(群馬県)
    ป้ายรถบัส
    08:20
    08:50
  2. 2
    22:53 - 08:50
    9h 57min JPY 19,340 IC JPY 19,339 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:53
    23:12
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    八条西口
    23:12
    23:23
    VIPเลานจ์เกียวโตสถานีฮาจิโจกุจิ
    VIPラウンジ京都駅八条口
    ป้ายรถบัส
    23:30
    06:25
    ไซตามะชินโทชินสถานีทางออกทิศตะวันออก
    さいたま新都心駅東口
    ป้ายรถบัส
    06:25
    06:32
    ไซตามะชินโทชิน
    さいたま新都心
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    06:35
    06:38
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:02
    07:53
    เจียวโมโกเง็น
    上毛高原
    สถานี
    東口
    07:53
    07:55
    สถานีเจียวโมโกเง็น
    上毛高原駅
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    08:04
    08:20
    อาชิม่า(กุนมะ)
    芦間(群馬県)
    ป้ายรถบัส
    08:20
    08:50
  3. 3
    23:03 - 09:51
    10h 48min JPY 19,940 IC JPY 19,939 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:03
    23:51
    มินามิคุซัตสึ
    南草津
    สถานี
    東口
    23:51
    23:53
    มินามิคุซัตสึสถานี〔ทางออกทิศตะวันออก〕
    南草津駅〔東口〕
    ป้ายรถบัส
    00:05
    07:30
    สถานีโอมิยะ ทางออกทิศตะวันตก
    大宮駅西口
    ป้ายรถบัส
    高速バス3番のりば
    07:30
    07:45
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    08:14
    08:54
    เจียวโมโกเง็น
    上毛高原
    สถานี
    東口
    08:54
    08:56
    สถานีเจียวโมโกเง็น
    上毛高原駅
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    09:05
    09:21
    อาชิม่า(กุนมะ)
    芦間(群馬県)
    ป้ายรถบัส
    09:21
    09:51
  4. 4
    22:53 - 10:11
    11h 18min JPY 16,170 IC JPY 16,170 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:53
    23:12
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    八条西口
    23:12
    23:23
    VIPเลานจ์เกียวโตสถานีฮาจิโจกุจิ
    VIPラウンジ京都駅八条口
    ป้ายรถบัส
    23:30
    06:25
    ไซตามะชินโทชินสถานีทางออกทิศตะวันออก
    さいたま新都心駅東口
    ป้ายรถบัส
    06:25
    06:32
    ไซตามะชินโทชิน
    さいたま新都心
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    06:49
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    08:28
    ชินมาเอะบาชิ
    新前橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:36
    09:30
    มินะคามิ
    水上
    สถานี
    09:30
    09:32
    สถานีมินะคามิ
    水上駅
    ป้ายรถบัส
    09:40
    09:41
    อาชิม่า(กุนมะ)
    芦間(群馬県)
    ป้ายรถบัส
    09:41
    10:11
  5. 5
    22:48 - 04:21
    5h 33min JPY 180,600
    cancel cancel
    ไมบาระ
    米原
    22:48
    04:21
zoom bar parts