ฮามะมัตสึ → Saratoku Ryokan

ออกเดินทางเวลา
19:15 10/25, 2020
cancel
  1. 1
    19:31 - 05:30
    9h 59min JPY 9,780 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮามะมัตสึ
    浜松
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:31
    21:09
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:22
    21:43
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    21:43
    21:48
    โอซากาอะเบโนะบาชิ
    大阪阿部野橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:50
    22:59
    ชิโมะอิจิกุจิ
    下市口
    สถานี
    22:59
    05:30
  2. 2
    19:51 - 06:04
    10h 13min JPY 6,830 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮามะมัตสึ
    浜松
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:51
    20:37
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    広小路口
    20:37
    20:51
    คินเท็ตสึนาโกย่า
    近鉄名古屋
    สถานี
    北口
    timetable ตารางเวลา
    21:00
    22:37
    ยามาโตะยางิ
    大和八木
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:49
    22:55
    คาชิฮาระจินกูมาเอะ
    橿原神宮前
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:05
    23:33
    ชิโมะอิจิกุจิ
    下市口
    สถานี
    23:33
    06:04
  3. 3
    19:31 - 06:04
    10h 33min JPY 9,100 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮามะมัตสึ
    浜松
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:31
    20:54
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:31
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ยามาโตะไซไดจิ
    大和西大寺
    สถานี
    22:37
    คาชิฮาระจินกูมาเอะ
    橿原神宮前
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:05
    23:33
    ชิโมะอิจิกุจิ
    下市口
    สถานี
    23:33
    06:04
  4. 4
    19:23 - 06:04
    10h 41min JPY 5,010 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮามะมัตสึ
    浜松
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:23
    19:35
    โทโยฮาชิ
    豊橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:45
    20:38
    เมอิเท็ตสึนาโกย่า
    名鉄名古屋
    สถานี
    20:38
    20:45
    คินเท็ตสึนาโกย่า
    近鉄名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:00
    22:37
    ยามาโตะยางิ
    大和八木
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:49
    22:55
    คาชิฮาระจินกูมาเอะ
    橿原神宮前
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:05
    23:33
    ชิโมะอิจิกุจิ
    下市口
    สถานี
    23:33
    06:04
  5. 5
    19:15 - 23:49
    4h 34min JPY 95,040
    cancel cancel
    ฮามะมัตสึ
    浜松
    19:15
    23:49
zoom bar parts