ฮิเมจิ → สถานีริมทาง ฮาวาอิ

ออกเดินทางเวลา
23:15 03/05, 2021
cancel
  1. 1
    06:35 - 11:36
    5h 1min JPY 4,640 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:35
    07:07
    คามิโกริ
    上郡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:25
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิซุ
    智頭
    สถานี
    08:38
    ทตโตริ
    鳥取
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:34
    10:14
    โทมาริ (จังหวัดทตโตริ)
    泊(鳥取県)
    สถานี
    10:14
    10:17
    โทมาริเอกิมาเอะ
    泊駅前
    ป้ายรถบัส
    11:01
    11:12
    สถาบันสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมมาเอะ
    衛生環境研究所前
    ป้ายรถบัส
    11:12
    11:36
  2. 2
    06:10 - 11:36
    5h 26min JPY 4,560 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:10
    07:23
    ซาโยะ
    佐用
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:38
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิซุ
    智頭
    สถานี
    08:38
    ทตโตริ
    鳥取
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:34
    10:14
    โทมาริ (จังหวัดทตโตริ)
    泊(鳥取県)
    สถานี
    10:14
    10:17
    โทมาริเอกิมาเอะ
    泊駅前
    ป้ายรถบัส
    11:01
    11:12
    สถาบันสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมมาเอะ
    衛生環境研究所前
    ป้ายรถบัส
    11:12
    11:36
  3. 3
    05:29 - 11:36
    6h 7min JPY 3,450 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:29
    06:00
    คามิโกริ
    上郡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:32
    08:01
    ชิซุ
    智頭
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:30
    09:17
    ทตโตริ
    鳥取
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:34
    10:14
    โทมาริ (จังหวัดทตโตริ)
    泊(鳥取県)
    สถานี
    10:14
    10:17
    โทมาริเอกิมาเอะ
    泊駅前
    ป้ายรถบัส
    11:01
    11:12
    สถาบันสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมมาเอะ
    衛生環境研究所前
    ป้ายรถบัส
    11:12
    11:36
  4. 4
    23:15 - 11:36
    12h 21min JPY 3,450 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:15
    23:26
    อาโบะชิ
    網干
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    00:19
    00:40
    คามิโกริ
    上郡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:32
    08:01
    ชิซุ
    智頭
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:30
    09:17
    ทตโตริ
    鳥取
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:34
    10:14
    โทมาริ (จังหวัดทตโตริ)
    泊(鳥取県)
    สถานี
    10:14
    10:17
    โทมาริเอกิมาเอะ
    泊駅前
    ป้ายรถบัส
    11:01
    11:12
    สถาบันสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมมาเอะ
    衛生環境研究所前
    ป้ายรถบัส
    11:12
    11:36
  5. 5
    23:15 - 01:36
    2h 21min JPY 62,330
    cancel cancel
    ฮิเมจิ
    姫路
    23:15
    01:36
zoom bar parts