ฮาโกเน่ยุโมโตะ → จุดพักรถ สวนโอลีฟโชโดชิมะ

ออกเดินทางเวลา
16:35 07/25, 2021
cancel
  1. 1
    19:31 - 08:19
    12h 48min JPY 17,540 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:31
    19:46
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:05
    22:07
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:10
    23:51
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:27
    06:31
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    สถานี
    正面口
    06:31
    06:44
    ท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง)
    高松港〔航路〕
    ท่าเรือ
    06:50
    07:50
    เจียวโดะชิมะ มินาโตอิเคะดะ
    小豆島池田港
    ท่าเรือ
    07:52
    07:55
    อิเกะดะแผนกอายุรกรรมคลินิก(อิเกะดะท่าเรือมาเอะ)
    池田内科クリニック〔池田港前〕
    ป้ายรถบัส
    07:59
    08:10
    โอลีฟโคเอ็นงุจิ
    オリーブ公園口
    ป้ายรถบัส
    08:10
    08:19
  2. 2
    20:16 - 10:19
    14h 3min JPY 18,810 IC JPY 18,810 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:16
    20:31
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:57
    21:52
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    東口
    21:52
    22:00
    โยโกฮาม่าชิเทอิเอะอัตามินารุ
    横浜駅東口/YCAT
    ป้ายรถบัส
    22:00
    06:30
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    06:30
    06:38
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    08:07
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    สถานี
    正面口
    08:07
    08:20
    ท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง)
    高松港〔航路〕
    ท่าเรือ
    08:32
    09:32
    เจียวโดะชิมะ มินาโตอิเคะดะ
    小豆島池田港
    ท่าเรือ
    09:34
    09:37
    อิเกะดะแผนกอายุรกรรมคลินิก(อิเกะดะท่าเรือมาเอะ)
    池田内科クリニック〔池田港前〕
    ป้ายรถบัส
    09:59
    10:10
    โอลีฟโคเอ็นงุจิ
    オリーブ公園口
    ป้ายรถบัส
    10:10
    10:19
  3. 3
    20:16 - 10:47
    14h 31min JPY 18,200 IC JPY 18,200 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:16
    20:31
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:57
    21:52
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    東口
    21:52
    22:00
    โยโกฮาม่าชิเทอิเอะอัตามินารุ
    横浜駅東口/YCAT
    ป้ายรถบัส
    22:00
    06:30
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    06:30
    06:36
    โอคายาม่าสถานี(ทางออกทิศตะวันออก)
    岡山駅〔東口〕
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    07:23
    08:05
    ชินโอคายาม่าท่าเรือ(รถบัส)
    新岡山港〔バス〕
    ป้ายรถบัส
    08:05
    08:08
    ท่าเรือชินโอคายาม่า
    新岡山港〔航路〕
    ท่าเรือ
    08:40
    09:50
    เจียวโดะชิมะ ท่าเรือโทโนะเจียว <โคโซะกุเซ็นโนะริบะ>
    小豆島土庄港<高速船のりば>
    ท่าเรือ
    09:52
    09:55
    ท่าเรือโทโนเจียว
    土庄港
    ป้ายรถบัส
    10:10
    10:45
    ซันโอลีฟ
    サン・オリーブ
    ป้ายรถบัส
    10:45
    10:47
  4. 4
    20:16 - 10:47
    14h 31min JPY 19,350 IC JPY 19,350 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:16
    20:31
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:41
    21:31
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    東口
    21:31
    21:39
    โยโกฮาม่าชิเทอิเอะอัตามินารุ
    横浜駅東口/YCAT
    ป้ายรถบัส
    22:00
    06:30
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    06:30
    06:38
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    08:07
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    สถานี
    正面口
    08:07
    08:20
    ท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง)
    高松港〔航路〕
    ท่าเรือ
    09:10
    09:45
    เจียวโดะชิมะ ท่าเรือโทโนะเจียว <โคโซะกุเซ็นโนะริบะ>
    小豆島土庄港<高速船のりば>
    ท่าเรือ
    09:47
    09:50
    ท่าเรือโทโนเจียว
    土庄港
    ป้ายรถบัส
    10:10
    10:45
    ซันโอลีฟ
    サン・オリーブ
    ป้ายรถบัส
    10:45
    10:47
  5. 5
    16:35 - 00:18
    7h 43min JPY 226,120
    cancel cancel
    ฮาโกเน่ยุโมโตะ
    箱根湯本
    16:35
    00:18
zoom bar parts