Nara → Matsue

ออกเดินทางเวลา
04:37 08/17, 2022
cancel
  1. 1
    04:50 - 08:48
    3h 58min JPY 24,970 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:50
    05:36
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    南口
    05:36
    05:41
    อาเบโนบาชิ
    あべの橋
    ป้ายรถบัส
    05:50
    06:20
    โอซากะโคกุไซสนามบิน(มินามิเทอมินอล)
    大阪国際空港〔南ターミナル〕
    ป้ายรถบัส
    06:20
    06:26
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    08:00
    สนามบินอิซูโมะ
    出雲空港
    สนามบิน
    08:05
    08:08
    สนามบินอิซูโมะ(รถบัส)
    出雲空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    08:10
    08:45
    สถานีมัตสึเอะ
    松江駅
    ป้ายรถบัส
    08:45
    08:48
    Matsue
    松江
    สถานี
    北口
  2. 2
    06:42 - 11:41
    4h 59min JPY 5,340 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:42
    06:58
    โอจิ
    王寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:01
    07:29
    JR นัมบะ
    JR難波
    สถานี
    OCAT口
    07:29
    07:35
    สถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT)
    湊町バスターミナル〔OCAT〕
    ป้ายรถบัส
    07:40
    11:10
    ด้านหน้าสถานีโยนาโกะ
    米子駅前
    ป้ายรถบัส
    11:10
    11:19
    โยนาโกะ
    米子
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:19
    11:41
    Matsue
    松江
    สถานี
  3. 3
    06:20 - 11:41
    5h 21min JPY 5,340 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:20
    07:03
    JR นัมบะ
    JR難波
    สถานี
    OCAT口
    07:03
    07:09
    สถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT)
    湊町バスターミナル〔OCAT〕
    ป้ายรถบัส
    07:40
    11:10
    ด้านหน้าสถานีโยนาโกะ
    米子駅前
    ป้ายรถบัส
    11:10
    11:19
    โยนาโกะ
    米子
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:19
    11:41
    Matsue
    松江
    สถานี
  4. 4
    08:15 - 11:58
    3h 43min JPY 24,970 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:15
    08:52
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    南口
    08:52
    08:57
    อาเบโนบาชิ
    あべの橋
    ป้ายรถบัส
    09:00
    09:30
    โอซากะโคกุไซสนามบิน(มินามิเทอมินอล)
    大阪国際空港〔南ターミナル〕
    ป้ายรถบัส
    09:30
    09:36
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:25
    11:10
    สนามบินอิซูโมะ
    出雲空港
    สนามบิน
    11:15
    11:18
    สนามบินอิซูโมะ(รถบัส)
    出雲空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    11:20
    11:55
    สถานีมัตสึเอะ
    松江駅
    ป้ายรถบัส
    11:55
    11:58
    Matsue
    松江
    สถานี
    北口
  5. 5
    04:37 - 08:32
    3h 55min JPY 137,430
    cancel cancel
    Nara
    奈良
    04:37
    08:32
    Matsue
    松江
zoom bar parts