오미야(사이타마현) → 에이헤이지 절

ออกเดินทางเวลา
20:28 09/23, 2021
cancel
  1. 1
    21:29 - 07:41
    10h 12min JPY 10,120 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    오미야(사이타마현)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:29
    23:34
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:10
    05:58
    ฟุกุอิ (จังหวัดฟุกุอิ)
    福井(福井県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:30
    06:54
    เอย์เฮย์จิกุจิ
    永平寺口
    สถานี
    06:54
    06:56
    สถานีเอย์เฮย์จิกุจิ
    永平寺口駅
    ป้ายรถบัส
    07:20
    07:34
    เอเฮจิ(รถบัส)
    永平寺(バス)
    ป้ายรถบัส
    07:34
    07:41
  2. 2
    00:13 - 10:07
    9h 54min JPY 14,990 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    오미야(사이타마현)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    西口
    00:13
    00:20
    สถานีโอมิยะ ทางออกทิศตะวันตก
    大宮駅西口
    ป้ายรถบัส
    高速バス3番のりば
    00:20
    07:55
    คานาซาวะสถานีนิชิกุจิ
    金沢駅西口
    ป้ายรถบัส
    07:55
    08:05
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    08:15
    09:04
    ฟุกุอิ (จังหวัดฟุกุอิ)
    福井(福井県)
    สถานี
    東口
    09:04
    09:09
    สถานีฟุกุอิ ทางออกทิศตะวันออก
    福井駅東口
    ป้ายรถบัส
    09:20
    10:00
    เอเฮจิ(รถบัส)
    永平寺(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:00
    10:07
  3. 3
    21:28 - 10:07
    12h 39min JPY 5,720 IC JPY 5,711 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    오미야(사이타마현)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:28
    22:01
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲南口
    22:01
    22:16
    โตเกียวสถานีคาจิสะพานลานจอดรถ
    東京駅鍛冶橋駐車場
    ป้ายรถบัส
    22:20
    06:25
    สถานีฟุกุอิ ทางออกทิศตะวันออก
    福井駅東口
    ป้ายรถบัส
    06:25
    06:29
    สถานีฟุกุอิ ทางออกทิศตะวันออก
    福井駅東口
    ป้ายรถบัส
    09:20
    10:00
    เอเฮจิ(รถบัส)
    永平寺(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:00
    10:07
  4. 4
    06:53 - 12:58
    6h 5min JPY 15,250 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    오미야(사이타마현)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:53
    09:34
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:54
    10:40
    ฟุกุอิ (จังหวัดฟุกุอิ)
    福井(福井県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:55
    11:22
    ชิโมะชิอ
    下志比
    สถานี
    11:22
    12:58
  5. 5
    20:28 - 02:53
    6h 25min JPY 216,500
    cancel cancel
    오미야(사이타마현)
    大宮(埼玉県)
    20:28
    02:53
zoom bar parts