青森 → 大石酒造 丹波路酒之馆 龟冈总店

ออกเดินทางเวลา
05:09 07/26, 2021
cancel
  1. 1
    05:41 - 12:56
    7h 15min JPY 19,850 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    青森
    青森
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:41
    05:45
    ชินอาโอโมริ
    新青森
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:18
    09:23
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:30
    11:44
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:08
    12:31
    นามิคาวะ
    並河
    สถานี
    12:31
    12:34
    สถานีJRนามิคาวะ
    JR並河駅
    ป้ายรถบัส
    12:36
    12:46
    โอตะนิชิ(เกียวโต)
    太田西(京都府)
    ป้ายรถบัส
    12:46
    12:56
  2. 2
    05:41 - 13:04
    7h 23min JPY 19,850 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    青森
    青森
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:41
    05:45
    ชินอาโอโมริ
    新青森
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:18
    09:23
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:30
    11:44
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:08
    12:31
    นามิคาวะ
    並河
    สถานี
    12:31
    12:34
    สถานีJRนามิคาวะ
    JR並河駅
    ป้ายรถบัส
    12:36
    12:57
    โคกุโดชิโมะสะอิกิ
    国道下佐伯
    ป้ายรถบัส
    12:57
    13:04
  3. 3
    05:41 - 13:45
    8h 4min JPY 20,010 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    青森
    青森
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:41
    05:45
    ชินอาโอโมริ
    新青森
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:18
    09:23
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:33
    12:12
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:53
    13:21
    คาเมะโอกะ
    亀岡
    สถานี
    南口
    13:21
    13:24
    JRคาเมะโอกะสถานีทางออกทิศใต้
    JR亀岡駅南口
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    13:26
    13:43
    โคกุโดสะอิกิ
    国道佐伯
    ป้ายรถบัส
    13:43
    13:45
  4. 4
    08:25 - 14:11
    5h 46min JPY 46,130 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    青森
    青森
    สถานี
    東口
    08:25
    08:30
    สถานีอาโอโมริ
    青森駅前
    ป้ายรถบัส
    11番のりば
    08:30
    09:05
    青森空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    09:05
    09:10
    สนามบินอาโอโมริ
    青森空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    11:30
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    11:35
    11:41
    สนามบินโอซากะ (อิทามิ )
    大阪〔伊丹〕空港
    ป้ายรถบัส
    9番のりば
    11:50
    12:20
    ชินฮันคิวโรงแรม
    新阪急ホテル
    ป้ายรถบัส
    12:20
    12:29
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    御堂筋北口
    timetable ตารางเวลา
    12:30
    12:59
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:08
    13:31
    นามิคาวะ
    並河
    สถานี
    13:31
    14:11
  5. 5
    05:09 - 18:56
    13h 47min JPY 342,500
    cancel cancel
    青森
    青森
    05:09
    18:56
zoom bar parts