ชินโอซากะ → ซากูราจิมะ

ออกเดินทางเวลา
17:43 05/08, 2021
cancel
  1. 1
    18:32 - 01:29
    6h 57min JPY 32,330 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:32
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เอะซากะ
    江坂
    สถานี
    18:47
    เซ็นริจูโอ (รถไฟสายความเร็วสูงคิตะโอซาก้า)
    千里中央(北大阪急行電鉄)
    สถานี
    18:47
    18:55
    เซ็นริจูโอ (โอซาก้าโมโนเรล)
    千里中央(大阪モノレール)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:56
    19:09
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    19:45
    21:00
    สนามบินคาโกชิมา
    鹿児島空港
    สนามบิน
    21:05
    21:08
    鹿児島空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    21:10
    22:00
    เท็นมนกัน
    天文館
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    22:00
    22:05
    เท็นมนกันโดริ
    天文館通
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:06
    22:12
    สูอิโซคุกันกุจิ
    水族館口
    สถานี
    22:12
    22:20
    ท่าเรือเฟอร์รี่คาโกชิม่าโกซากุระจิมะ
    鹿児島港桜島FT
    ท่าเรือ
    22:30
    22:45
    ท่าเรือซากุระจิมะ
    桜島港
    ท่าเรือ
    22:47
    01:29
  2. 2
    19:55 - 08:30
    12h 35min JPY 22,200 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:55
    23:40
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:24
    05:27
    คาโกชิม่า
    鹿児島
    สถานี
    05:27
    05:37
    ท่าเรือเฟอร์รี่คาโกชิม่าโกซากุระจิมะ
    鹿児島港桜島FT
    ท่าเรือ
    06:00
    06:15
    ท่าเรือซากุระจิมะ
    桜島港
    ท่าเรือ
    06:17
    06:18
    ซากุระจิมะท่าเรือ(รถบัส)
    桜島港〔バス〕
    ป้ายรถบัส
    06:50
    07:01
    ทาระโปเจียวกักโกมาเอะ
    桜峰小学校前
    ป้ายรถบัส
    07:01
    08:30
  3. 3
    19:06 - 08:30
    13h 24min JPY 22,200 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:06
    23:20
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:30
    23:33
    คาโกชิม่า
    鹿児島
    สถานี
    23:33
    23:43
    ท่าเรือเฟอร์รี่คาโกชิม่าโกซากุระจิมะ
    鹿児島港桜島FT
    ท่าเรือ
    00:30
    00:45
    ท่าเรือซากุระจิมะ
    桜島港
    ท่าเรือ
    00:47
    00:48
    ซากุระจิมะท่าเรือ(รถบัส)
    桜島港〔バス〕
    ป้ายรถบัส
    06:50
    07:01
    ทาระโปเจียวกักโกมาเอะ
    桜峰小学校前
    ป้ายรถบัส
    07:01
    08:30
  4. 4
    19:06 - 08:30
    13h 24min JPY 22,370 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:06
    23:20
    คาโกชิม่าชูโอ
    鹿児島中央
    สถานี
    桜島口(東口)
    23:20
    23:27
    คาโกชิม่าชูโอเอกิมาเอะ
    鹿児島中央駅前
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:35
    05:48
    สูอิโซคุกันกุจิ
    水族館口
    สถานี
    05:48
    05:56
    ท่าเรือเฟอร์รี่คาโกชิม่าโกซากุระจิมะ
    鹿児島港桜島FT
    ท่าเรือ
    06:15
    06:30
    ท่าเรือซากุระจิมะ
    桜島港
    ท่าเรือ
    06:32
    06:33
    ซากุระจิมะท่าเรือ(รถบัส)
    桜島港〔バス〕
    ป้ายรถบัส
    06:50
    07:01
    ทาระโปเจียวกักโกมาเอะ
    桜峰小学校前
    ป้ายรถบัส
    07:01
    08:30
  5. 5
    17:43 - 04:43
    11h 0min JPY 318,860
    cancel cancel
    ชินโอซากะ
    新大阪
    17:43
    04:43
zoom bar parts