ยามากาตะ → โอโฮตสึกุทาวเวอร์ชมธารน้ำแข็ง

ออกเดินทางเวลา
18:22 06/14, 2021
cancel
  1. 1
    19:29 - 12:34
    17h 5min JPY 23,990 IC JPY 23,990 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ยามากาตะ
    山形
    สถานี
    19:29
    19:33
    สถานียามากาตะ
    山形駅前
    ป้ายรถบัส
    19:33
    20:41
    เซ็นไดสถานีนิชิกุจิ(เก่าเซ็นไดโรงแรมมาเอะ)
    仙台駅西口〔旧仙台ホテル前〕
    ป้ายรถบัส
    20:41
    20:53
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    20:54
    23:29
    ชินฮาโกดาเตะโฮกุโตะ
    新函館北斗
    สถานี
    南口
    23:29
    23:34
    สถานีชินฮาโกดาเตะโฮคุโตะ
    新函館北斗駅
    ป้ายรถบัส
    00:34
    05:34
    ซัปโปโรเอกิมาเอะ(คิตะ4นิชิ3)
    札幌駅前〔北4西3〕
    ป้ายรถบัส
    05:34
    05:43
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    西通り南口
    timetable ตารางเวลา
    06:56
    10:28
    เอ็นการุ
    遠軽
    สถานี
    10:28
    10:34
    เอ็นการุเทอมินอล
    遠軽ターミナル
    ป้ายรถบัส
    11:10
    12:21
    โอะโฮสึกุหอคอยทางเข้า
    オホーツクタワー入口
    ป้ายรถบัส
    12:21
    12:34
  2. 2
    19:29 - 12:34
    17h 5min JPY 24,200 IC JPY 24,200 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ยามากาตะ
    山形
    สถานี
    19:29
    19:33
    สถานียามากาตะ
    山形駅前
    ป้ายรถบัส
    19:33
    20:41
    เซ็นไดสถานีนิชิกุจิ(เก่าเซ็นไดโรงแรมมาเอะ)
    仙台駅西口〔旧仙台ホテル前〕
    ป้ายรถบัส
    20:41
    20:53
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    20:54
    23:29
    ชินฮาโกดาเตะโฮกุโตะ
    新函館北斗
    สถานี
    南口
    23:29
    23:34
    สถานีชินฮาโกดาเตะโฮคุโตะ
    新函館北斗駅
    ป้ายรถบัส
    00:34
    05:40
    ซัปโปโรโอโดริสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    札幌大通バスセンター
    ป้ายรถบัส
    05:40
    05:49
    โอโดริ
    大通
    สถานี
    26番口
    timetable ตารางเวลา
    06:12
    06:14
    ซัปโปโร
    さっぽろ
    สถานี
    06:14
    06:25
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:56
    10:28
    เอ็นการุ
    遠軽
    สถานี
    10:28
    10:34
    เอ็นการุเทอมินอล
    遠軽ターミナル
    ป้ายรถบัส
    11:10
    12:21
    โอะโฮสึกุหอคอยทางเข้า
    オホーツクタワー入口
    ป้ายรถบัส
    12:21
    12:34
  3. 3
    18:47 - 12:34
    17h 47min JPY 23,760 IC JPY 23,760 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ยามากาตะ
    山形
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:47
    20:08
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:54
    23:29
    ชินฮาโกดาเตะโฮกุโตะ
    新函館北斗
    สถานี
    南口
    23:29
    23:34
    สถานีชินฮาโกดาเตะโฮคุโตะ
    新函館北斗駅
    ป้ายรถบัส
    00:34
    05:34
    ซัปโปโรเอกิมาเอะ(คิตะ4นิชิ3)
    札幌駅前〔北4西3〕
    ป้ายรถบัส
    05:34
    05:43
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    西通り南口
    timetable ตารางเวลา
    06:56
    10:28
    เอ็นการุ
    遠軽
    สถานี
    10:28
    10:34
    เอ็นการุเทอมินอล
    遠軽ターミナル
    ป้ายรถบัส
    11:10
    12:21
    โอะโฮสึกุหอคอยทางเข้า
    オホーツクタワー入口
    ป้ายรถบัส
    12:21
    12:34
  4. 4
    21:46 - 15:20
    17h 34min JPY 39,390 IC JPY 39,391 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ยามากาตะ
    山形
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:46
    23:04
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:10
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    23:34
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:35
    08:50
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:06
    09:44
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    東通り南口
    09:44
    09:50
    ซัปโปโรเอกิมาเอะสถานีรถโดยสาร
    札幌駅前バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    14番のりば
    09:55
    14:15
    มนเบ็สึเทอมินอล
    紋別ターミナル
    ป้ายรถบัส
    14:15
    14:19
    มนเบ็สึเทอมินอล
    紋別ターミナル
    ป้ายรถบัส
    14:50
    15:09
    สูเทอามาเอะ
    ステア前
    ป้ายรถบัส
    15:09
    15:20
  5. 5
    18:22 - 11:27
    17h 5min JPY 473,420
    cancel cancel
    ยามากาตะ
    山形
    18:22
    11:27
zoom bar parts