ซัปโปโร → ร้านซูชิสายพาน โทริตอนโตเกียวโซลามาจิ

ออกเดินทางเวลา
11:47 05/12, 2021
cancel
  1. 1
    11:47 - 15:45
    3h 58min JPY 39,210 IC JPY 39,195 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:47
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชินซัปโปโร
    新札幌
    สถานี
    12:25
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    13:05
    14:40
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    14:45
    14:55
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:02
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    วัดเซนกาคุจิ
    泉岳寺
    สถานี
    15:40
    โอะเชียเกะ (โตเกียวสกายทรี)
    押上[スカイツリー前]
    สถานี
    A2口
    15:40
    15:45
  2. 2
    12:00 - 15:58
    3h 58min JPY 25,320 IC JPY 25,305 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:00
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชินซัปโปโร
    新札幌
    สถานี
    12:38
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    13:15
    14:55
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    15:00
    15:10
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:11
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    วัดเซนกาคุจิ
    泉岳寺
    สถานี
    15:53
    โอะเชียเกะ (โตเกียวสกายทรี)
    押上[スカイツリー前]
    สถานี
    A2口
    15:53
    15:58
  3. 3
    12:12 - 16:18
    4h 6min JPY 39,210 IC JPY 39,195 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:12
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชินซัปโปโร
    新札幌
    สถานี
    12:50
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    13:30
    15:10
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    15:15
    15:25
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:31
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    วัดเซนกาคุจิ
    泉岳寺
    สถานี
    16:13
    โอะเชียเกะ (โตเกียวสกายทรี)
    押上[スカイツリー前]
    สถานี
    A2口
    16:13
    16:18
  4. 4
    11:47 - 04:48
    17h 1min JPY 350,950
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    札幌
    11:47
    04:48
zoom bar parts