Gotemba → JA Yamaguchi Ube Direct Store Shinsenkan Konan

ออกเดินทางเวลา
14:39 01/20, 2022
cancel
  1. 1
    15:02 - 20:19
    5h 17min JPY 37,560 IC JPY 37,560 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Gotemba
    御殿場
    สถานี
    乙女口
    15:02
    15:05
    สถานีโกเทมบะ
    御殿場駅〔箱根乙女口〕
    ป้ายรถบัส
    15:05
    16:04
    โตเมย์ยามาโต
    東名大和
    ป้ายรถบัส
    16:10
    17:00
    ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ(รถบัสรับส่งสนามบิน)
    羽田空港第1ターミナル(空港連絡バス)
    ป้ายรถบัส
    17:00
    17:05
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    17:40
    19:25
    สนามบินยามากุจิอุเบะ
    山口宇部空港
    สนามบิน
    19:30
    19:41
    คุซาเอะ
    草江
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:45
    19:55
    อุเบะชินคาวะ
    宇部新川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:57
    20:08
    อุเบะ
    宇部
    สถานี
    20:08
    20:19
  2. 2
    15:02 - 20:22
    5h 20min JPY 37,950 IC JPY 37,950 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Gotemba
    御殿場
    สถานี
    乙女口
    15:02
    15:05
    สถานีโกเทมบะ
    御殿場駅〔箱根乙女口〕
    ป้ายรถบัส
    15:05
    16:04
    โตเมย์ยามาโต
    東名大和
    ป้ายรถบัส
    16:10
    17:00
    ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ(รถบัสรับส่งสนามบิน)
    羽田空港第1ターミナル(空港連絡バス)
    ป้ายรถบัส
    17:00
    17:05
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    17:40
    19:25
    สนามบินยามากุจิอุเบะ
    山口宇部空港
    สนามบิน
    19:30
    19:33
    山口宇部空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    19:40
    19:50
    อุเบะชูโอ
    宇部中央
    ป้ายรถบัส
    19:50
    19:53
    อุเบะชูโอ
    宇部中央
    ป้ายรถบัส
    19:53
    20:20
    โคนันนาเบะคุระ
    厚南鍋倉
    ป้ายรถบัส
    20:20
    20:22
  3. 3
    15:12 - 21:52
    6h 40min JPY 18,710 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Gotemba
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:12
    15:49
    นูมาซุ
    沼津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:59
    16:51
    ชิซุโอกะ
    静岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:07
    18:01
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:10
    20:54
    新山口
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:18
    21:41
    อุเบะ
    宇部
    สถานี
    21:41
    21:52
  4. 4
    16:22 - 22:06
    5h 44min JPY 40,930 IC JPY 40,924 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    Gotemba
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:22
    17:14
    โคสุ
    国府津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:18
    18:04
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:10
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    18:38
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    18:38
    18:40
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    19:10
    21:00
    สนามบินยามากุจิอุเบะ
    山口宇部空港
    สนามบิน
    21:05
    21:16
    คุซาเอะ
    草江
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:28
    21:38
    อุเบะชินคาวะ
    宇部新川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:45
    21:55
    อุเบะ
    宇部
    สถานี
    21:55
    22:06
  5. 5
    14:39 - 00:39
    10h 0min JPY 268,020
    cancel cancel
    Gotemba
    御殿場
    14:39
    00:39
zoom bar parts