คารุอิซาวะ → โอะเปกุดูตโตคุริปปุอิออนมอลล์อิทามิโคยะ

ออกเดินทางเวลา
17:49 10/30, 2020
cancel
  1. 1
    18:06 - 23:03
    4h 57min JPY 18,360 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:06
    19:12
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:21
    21:48
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:10
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    อามางาซากิ (JR)
    尼崎〔JR〕
    สถานี
    22:38
    อิทามิ (สายฟุกุชิยามะ)
    伊丹(福知山線)
    สถานี
    西口
    22:38
    22:41
    JRอิทามิ
    JR伊丹
    ป้ายรถบัส
    3番乗り場
    22:45
    23:00
    อิเกะจิริ(อิทามิ)
    池尻(伊丹市)
    ป้ายรถบัส
    23:00
    23:03
  2. 2
    18:06 - 23:03
    4h 57min JPY 18,360 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:06
    19:12
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:30
    22:00
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:10
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    อามางาซากิ (JR)
    尼崎〔JR〕
    สถานี
    22:38
    อิทามิ (สายฟุกุชิยามะ)
    伊丹(福知山線)
    สถานี
    西口
    22:38
    22:41
    JRอิทามิ
    JR伊丹
    ป้ายรถบัส
    3番乗り場
    22:45
    23:00
    อิเกะจิริ(อิทามิ)
    池尻(伊丹市)
    ป้ายรถบัส
    23:00
    23:03
  3. 3
    18:06 - 23:06
    5h 0min JPY 18,360 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:06
    19:12
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:21
    21:48
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:10
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    อามางาซากิ (JR)
    尼崎〔JR〕
    สถานี
    22:38
    อิทามิ (สายฟุกุชิยามะ)
    伊丹(福知山線)
    สถานี
    北口
    22:38
    22:41
    JRอิทามิ
    JR伊丹
    ป้ายรถบัส
    4番乗り場
    22:45
    23:03
    โอฮิบาชิ
    大樋橋
    ป้ายรถบัส
    23:03
    23:06
  4. 4
    18:06 - 23:06
    5h 0min JPY 18,360 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:06
    19:12
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:24
    21:54
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:02
    22:15
    อามางาซากิ (JR)
    尼崎〔JR〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:20
    22:29
    อิทามิ (สายฟุกุชิยามะ)
    伊丹(福知山線)
    สถานี
    北口
    22:29
    22:32
    JRอิทามิ
    JR伊丹
    ป้ายรถบัส
    4番乗り場
    22:45
    23:03
    โอฮิบาชิ
    大樋橋
    ป้ายรถบัส
    23:03
    23:06
  5. 5
    17:49 - 23:42
    5h 53min JPY 149,350
    cancel cancel
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    17:49
    23:42
zoom bar parts