Tokyo Haneda International Airport → Tokushima Airport

ออกเดินทางเวลา
06:09 08/15, 2022
cancel
  1. 1
    07:20 - 08:30
    1h 10min JPY 35,600 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Tokyo Haneda International Airport
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:20
    08:30
    Tokushima Airport
    徳島空港
    สนามบิน
  2. 2
    08:55 - 10:10
    1h 15min JPY 35,600 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Tokyo Haneda International Airport
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    08:55
    10:10
    Tokushima Airport
    徳島空港
    สนามบิน
  3. 3
    09:45 - 10:55
    1h 10min JPY 35,600 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Tokyo Haneda International Airport
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:45
    10:55
    Tokushima Airport
    徳島空港
    สนามบิน
  4. 4
    06:09 - 13:51
    7h 42min JPY 239,260
    cancel cancel
    Tokyo Haneda International Airport
    羽田空港(空路)
    06:09
    13:51
    Tokushima Airport
    徳島空港
zoom bar parts