津山口 → 津山市作州民艺馆

ออกเดินทางเวลา
05:58 04/23, 2021
cancel
  1. 1
    05:58 - 06:14
    16min
    cancel cancel
    津山口
    05:58
    06:14
  2. 2
    06:28 - 07:23 JAPAN RAIL PASS
    55min JPY 350 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    津山口
    06:28
    06:28
    ชุยามะกุจิ
    津山口
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:28
    06:32
    ชุยามะ
    津山
    สถานี
    06:32
    06:35
    สถานีชุยามะ
    津山駅
    ป้ายรถบัส
    07:10
    07:14
    吹屋町アルネ前
    ป้ายรถบัส
    07:14
    07:23
  3. 3
    05:58 - 06:03
    5min JPY 640
    cancel cancel
    津山口
    05:58
    06:03
zoom bar parts