Japan Travel ดีกว่าในแอพ
แอป Japan Travel สนับสนุนนักท่องเที่ยวต่างชาติที่เดินทางมาญี่ปุ่นด้วยระบบนำทางที่มีประสิทธิภาพมากที่สุด คุณสามารถหาปลายทางการท่องเที่ยว, วางแผนการเดินทาง, ทำการจอง และค้นหาเส้นทางขณะเดินทางจริง เนื้อหามีให้บริการ 13 ภาษา
-
100:14 - 07:567h 42min JPY 11,200 ต่อรถ 4 ครั้ง
- มัตสึเอะ
- 松江
- สถานี
- 北口
00:14เดิน342m 6min- สถานีมัตสึเอะ
- 松江駅
- ป้ายรถบัส
00:202 Stopsウィラー 米子・松江・出雲⇒大阪ไปที่ ยูนิเวอร์ซัล สตูดิโอส์ เจแปนJPY 4,340 5h 10minสถานีมัตสึเอะ ถึง โอซากะเอกิมาเอะ(ฮิกาชิอูเมดะสถานี) ตารางเวลา- โอซากะเอกิมาเอะ(ฮิกาชิอูเมดะสถานี)
- 大阪駅前〔東梅田駅〕
- ป้ายรถบัส
05:30เดิน695m 13min05:461 StopsJR สายหลักโทไคโดซันโย รถไฟท้องถิ่นไปที่ สูอิตะ (JR) ชานชาลา: 7番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: กลาง3minโอซากะ ถึง ชินโอซากะ ตารางเวลา06:002 Stopsโนโซมิのぞみ200号 ไปที่ โตเกียว ชานชาลา: 26番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: กลางJPY 3,410 48minJPY 2,530 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 3,270 ที่นั่งจอง JPY 5,540 ที่นั่งชั้นกรีนคาร์ ขี่ NOZOMI/MIZUHO ด้วยค่าโดยสารพิเศษชินโอซากะ ถึง นาโกย่า ตารางเวลา- นาโกย่า
- 名古屋
- สถานี
- 広小路口
06:48เดิน313m 14min07:023 Stops名鉄名古屋本線特急(一部指定)ไปที่ โทโยฮาชิ ขึ้นตู้โดยสาร: ด้านหน้าJPY 570 22minJPY 0 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 450 ที่นั่งจอง - จิริว
- 知立
- สถานี
- 北口
07:24เดิน112m 3min- สถานีจิริว
- 知立駅
- ป้ายรถบัส
- 1番のりば
07:3110 Stopsรถเมล์เมย์เท็ตสึไปที่ อิออนมิโยชิไอมอลล์มาเอะJPY 350 14minสถานีจิริว ถึง ไฮเวย์โอเอซิสนิชิกุจิ ตารางเวลา- ไฮเวย์โอเอซิสนิชิกุจิ
- ハイウェイオアシス西口
- ป้ายรถบัส
07:45เดิน942m 11min -
200:14 - 07:567h 42min JPY 11,140 ต่อรถ 5 ครั้ง
- มัตสึเอะ
- 松江
- สถานี
- 北口
00:14เดิน342m 6min- สถานีมัตสึเอะ
- 松江駅
- ป้ายรถบัส
00:202 Stopsウィラー 米子・松江・出雲⇒大阪ไปที่ ยูนิเวอร์ซัล สตูดิโอส์ เจแปนJPY 4,340 5h 10minสถานีมัตสึเอะ ถึง โอซากะเอกิมาเอะ(ฮิกาชิอูเมดะสถานี) ตารางเวลา- โอซากะเอกิมาเอะ(ฮิกาชิอูเมดะสถานี)
- 大阪駅前〔東梅田駅〕
- ป้ายรถบัส
05:30เดิน695m 13min05:461 StopsJR สายหลักโทไคโดซันโย รถไฟท้องถิ่นไปที่ สูอิตะ (JR) ชานชาลา: 7番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: กลาง3minโอซากะ ถึง ชินโอซากะ ตารางเวลา06:002 Stopsโนโซมิのぞみ200号 ไปที่ โตเกียว ชานชาลา: 26番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: ด้านหน้า48minJPY 2,530 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 3,270 ที่นั่งจอง JPY 5,540 ที่นั่งชั้นกรีนคาร์ ขี่ NOZOMI/MIZUHO ด้วยค่าโดยสารพิเศษชินโอซากะ ถึง นาโกย่า ตารางเวลา06:581 StopsJR東海道本線新快速(熱海-米原)ไปที่ โทโยฮาชิ ชานชาลา: 2番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: กลาง/กลับJPY 3,410 3minนาโกย่า ถึง คานายามะ (ไอจิ) ตารางเวลา07:062 Stops名鉄名古屋本線特急(一部指定)ไปที่ โทโยฮาชิ ชานชาลา: 3・4番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: ด้านหน้าJPY 510 18minJPY 0 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 450 ที่นั่งจอง - จิริว
- 知立
- สถานี
- 北口
07:24เดิน112m 3min- สถานีจิริว
- 知立駅
- ป้ายรถบัส
- 1番のりば
07:3110 Stopsรถเมล์เมย์เท็ตสึไปที่ อิออนมิโยชิไอมอลล์มาเอะJPY 350 14minสถานีจิริว ถึง ไฮเวย์โอเอซิสนิชิกุจิ ตารางเวลา- ไฮเวย์โอเอซิสนิชิกุจิ
- ハイウェイオアシス西口
- ป้ายรถบัส
07:45เดิน942m 11min -
300:14 - 08:328h 18min JPY 10,610 ต่อรถ 4 ครั้ง
- มัตสึเอะ
- 松江
- สถานี
- 北口
00:14เดิน342m 6min- สถานีมัตสึเอะ
- 松江駅
- ป้ายรถบัส
00:202 Stopsウィラー 米子・松江・出雲⇒大阪ไปที่ ยูนิเวอร์ซัล สตูดิโอส์ เจแปนJPY 4,340 5h 10minสถานีมัตสึเอะ ถึง โอซากะเอกิมาเอะ(ฮิกาชิอูเมดะสถานี) ตารางเวลา- โอซากะเอกิมาเอะ(ฮิกาชิอูเมดะสถานี)
- 大阪駅前〔東梅田駅〕
- ป้ายรถบัส
05:30เดิน695m 13min05:541 StopsJR東海道山陽本線快速ไปที่ นากะฮามะ ชานชาลา: 8番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: กลาง4minโอซากะ ถึง ชินโอซากะ ตารางเวลา06:114 Stopsฮิการิひかり634号 ไปที่ โตเกียว ชานชาลา: 27番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: ด้านหน้า1h 3minJPY 2,530 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 3,060 ที่นั่งจอง JPY 5,330 ที่นั่งชั้นกรีนคาร์ 07:303 StopsJR東海道本線新快速(熱海-米原)ไปที่ โทโยฮาชิ ชานชาลา: 2番ホームJPY 3,740 23minนาโกย่า ถึง คาริยะ ตารางเวลา- คาริยะ
- 刈谷
- สถานี
- 北口
07:53เดิน185m 2min- คาริยะสถานี(ทางออกทิศเหนือ)
- 刈谷駅〔北口〕
- ป้ายรถบัส
07:5813 Stops愛知県刈谷市 1:東境線かりまる(刈谷市) 1:東境線 ไปที่ สูฮาระสระน้ําอุ่น34minคาริยะสถานี(ทางออกทิศเหนือ) ถึง คาริยะไฮเวย์โอเอซิส ตารางเวลา- คาริยะไฮเวย์โอเอซิส
- 刈谷ハイウェイオアシス
- ป้ายรถบัส
08:32เดิน19m 0min -
400:14 - 08:328h 18min JPY 10,610 ต่อรถ 4 ครั้ง
- มัตสึเอะ
- 松江
- สถานี
- 北口
00:14เดิน342m 6min- สถานีมัตสึเอะ
- 松江駅
- ป้ายรถบัส
00:202 Stopsウィラー 米子・松江・出雲⇒大阪ไปที่ ยูนิเวอร์ซัล สตูดิโอส์ เจแปนJPY 4,340 5h 10minสถานีมัตสึเอะ ถึง โอซากะเอกิมาเอะ(ฮิกาชิอูเมดะสถานี) ตารางเวลา- โอซากะเอกิมาเอะ(ฮิกาชิอูเมดะสถานี)
- 大阪駅前〔東梅田駅〕
- ป้ายรถบัส
05:30เดิน695m 13min05:5406:471 Stopsโนโซมิのぞみ68号 ไปที่ โตเกียว ชานชาลา: 11番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: ด้านหน้า34minJPY 2,530 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 3,270 ที่นั่งจอง JPY 5,540 ที่นั่งชั้นกรีนคาร์ ขี่ NOZOMI/MIZUHO ด้วยค่าโดยสารพิเศษเกียวโต ถึง นาโกย่า ตารางเวลา07:303 StopsJR東海道本線新快速(熱海-米原)ไปที่ โทโยฮาชิ ชานชาลา: 2番ホームJPY 3,740 23minนาโกย่า ถึง คาริยะ ตารางเวลา- คาริยะ
- 刈谷
- สถานี
- 北口
07:53เดิน185m 2min- คาริยะสถานี(ทางออกทิศเหนือ)
- 刈谷駅〔北口〕
- ป้ายรถบัส
07:5813 Stops愛知県刈谷市 1:東境線かりまる(刈谷市) 1:東境線 ไปที่ สูฮาระสระน้ําอุ่น34minคาริยะสถานี(ทางออกทิศเหนือ) ถึง คาริยะไฮเวย์โอเอซิส ตารางเวลา- คาริยะไฮเวย์โอเอซิส
- 刈谷ハイウェイオアシス
- ป้ายรถบัส
08:32เดิน19m 0min -
523:10 - 04:245h 14min JPY 183,530
ข้อมูลในเว็บไซต์นี้มีประโยชน์หรือไม่?
ไร้ประโยชน์
เนื้อหาไม่เพียงพอ
มีประโยชน์
ขอบคุณสำหรับการตอบกลับครับ/ค่ะ พวกเราจะพยายามปรับปรุงคุณภาพต่อไป