Japan Travel ดีกว่าในแอพ
แอป Japan Travel สนับสนุนนักท่องเที่ยวต่างชาติที่เดินทางมาญี่ปุ่นด้วยระบบนำทางที่มีประสิทธิภาพมากที่สุด คุณสามารถหาปลายทางการท่องเที่ยว, วางแผนการเดินทาง, ทำการจอง และค้นหาเส้นทางขณะเดินทางจริง เนื้อหามีให้บริการ 13 ภาษา
-
115:28 - 21:396h 11min JPY 10,570 ต่อรถ 5 ครั้ง15:2815:408 Stopsโคยะこうや6号 ไปที่ นันบะ (สายนันไค) ขึ้นตู้โดยสาร: ด้านหน้าJPY 930 1h 17minJPY 790 ที่นั่งจองโกคุราคุบาชิ ถึง นันบะ(นันไคเซ็น) ตารางเวลา
- นันบะ(นันไคเซ็น)
- なんば〔南海線〕
- สถานี
16:57เดิน0m 7min17:167 StopsOsakaMetro御堂筋線ไปที่ มิโนะโอะคายาโนะ ชานชาลา: 2番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: 5・7JPY 290 16minนันบะ (โอซาก้าเมโทร) ถึง ชินโอซากะ ตารางเวลา17:472 Stopsซากุระさくら567号 ไปที่ คาโกชิม่าชูโอ ชานชาลา: 20番ホーム44minJPY 2,530 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 2,860 ที่นั่งจอง JPY 5,130 ที่นั่งชั้นกรีนคาร์ 18:416 Stopsマリンライナーマリンライナー55号 ไปที่ ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า) ชานชาลา: 8番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: ด้านหน้าJPY 4,830 57minJPY 0 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 330 ที่นั่งจอง JPY 1,000 ที่นั่งชั้นกรีนคาร์ - ทากามัตสึ(จังหวัดคางาวะ)
- 高松(香川県)
- สถานี
- 正面口
19:38เดิน573m 13min- ท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง)
- 高松港〔航路〕
- ท่าเรือ
- フェリーのりば
20:201 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔フェリー〕航路 高松-小豆島土庄〔フェリー〕 ไปที่ เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่)JPY 700 1h 0minท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง) ถึง เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่) ตารางเวลา- เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่)
- 小豆島土庄港〔フェリー〕
- ท่าเรือ
- 高松/宇野/豊島行
21:22เดิน1.4km 17min -
215:28 - 21:396h 11min JPY 10,570 ต่อรถ 5 ครั้ง15:2815:407 Stopsโคยะこうや6号 ไปที่ นันบะ (สายนันไค) ขึ้นตู้โดยสาร: กลาง/กลับJPY 930 1h 14minJPY 790 ที่นั่งจองโกคุราคุบาชิ ถึง ชินอิมามิยะ ตารางเวลา
- ชินอิมามิยะ
- 新今宮
- สถานี
- 西口
16:54เดิน508m 11min17:119 StopsOsakaMetro御堂筋線ไปที่ มิโนะโอะคายาโนะ ชานชาลา: 2番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: 5・7JPY 290 21minโดบุสึเอ็นมาเอะ ถึง ชินโอซากะ ตารางเวลา17:472 Stopsซากุระさくら567号 ไปที่ คาโกชิม่าชูโอ ชานชาลา: 20番ホーム44minJPY 2,530 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 2,860 ที่นั่งจอง JPY 5,130 ที่นั่งชั้นกรีนคาร์ 18:416 Stopsマリンライナーマリンライナー55号 ไปที่ ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า) ชานชาลา: 8番ホーム ขึ้นตู้โดยสาร: ด้านหน้าJPY 4,830 57minJPY 0 ที่นั่งที่ไม่ต้องจอง JPY 330 ที่นั่งจอง JPY 1,000 ที่นั่งชั้นกรีนคาร์ - ทากามัตสึ(จังหวัดคางาวะ)
- 高松(香川県)
- สถานี
- 正面口
19:38เดิน573m 13min- ท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง)
- 高松港〔航路〕
- ท่าเรือ
- フェリーのりば
20:201 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔フェリー〕航路 高松-小豆島土庄〔フェリー〕 ไปที่ เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่)JPY 700 1h 0minท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง) ถึง เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่) ตารางเวลา- เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่)
- 小豆島土庄港〔フェリー〕
- ท่าเรือ
- 高松/宇野/豊島行
21:22เดิน1.4km 17min -
313:57 - 21:397h 42min JPY 6,630 ต่อรถ 4 ครั้ง13:5714:099 Stops南海高野線各停ไปที่ ฮาชิโมโตะ (จังหวัดวาคายามะ)45minโกคุราคุบาชิ ถึง ฮาชิโมโตะ (จังหวัดวาคายามะ) ตารางเวลา15:0614 Stops南海高野線急行ไปที่ นันบะ (สายนันไค) ชานชาลา: 4・5番ホームJPY 930 50minฮาชิโมโตะ (จังหวัดวาคายามะ) ถึง นันบะ(นันไคเซ็น) ตารางเวลา
- นันบะ(นันไคเซ็น)
- なんば〔南海線〕
- สถานี
- 3F北口
15:56เดิน931m 20min- สถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT)
- 湊町バスターミナル〔OCAT〕
- ป้ายรถบัส
16:3011 StopsJR高速バス さぬきエクスプレス大阪号高速バス さぬきエクスプレス大阪号 ไปที่ สถานีขนส่งทางด่วนทาคามัตสึเอะกิJPY 4,500 3h 5minสถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT) ถึง สถานีขนส่งทางด่วนทาคามัตสึเอะกิ ตารางเวลา- สถานีขนส่งทางด่วนทาคามัตสึเอะกิ
- 高松駅高速バスターミナル
- ป้ายรถบัส
19:35เดิน625m 10min- ท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง)
- 高松港〔航路〕
- ท่าเรือ
- フェリーのりば
20:201 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔フェリー〕航路 高松-小豆島土庄〔フェリー〕 ไปที่ เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่)JPY 700 1h 0minท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง) ถึง เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่) ตารางเวลา- เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่)
- 小豆島土庄港〔フェリー〕
- ท่าเรือ
- 高松/宇野/豊島行
21:22เดิน1.4km 17min -
413:57 - 21:397h 42min JPY 6,840 ต่อรถ 5 ครั้ง13:5714:099 Stops南海高野線各停ไปที่ ฮาชิโมโตะ (จังหวัดวาคายามะ)45minโกคุราคุบาชิ ถึง ฮาชิโมโตะ (จังหวัดวาคายามะ) ตารางเวลา15:0614 Stops南海高野線急行ไปที่ นันบะ (สายนันไค) ชานชาลา: 4・5番ホームJPY 930 50minฮาชิโมโตะ (จังหวัดวาคายามะ) ถึง นันบะ(นันไคเซ็น) ตารางเวลา
- นันบะ(นันไคเซ็น)
- なんば〔南海線〕
- สถานี
- 3F北口
15:56เดิน324m 4min- นันบะ
- なんば(バス)
- ป้ายรถบัส
- 5番のりば
16:19- JR นันบะเอะกิมาเอะ
- JR難波駅前
- ป้ายรถบัส
16:23เดิน193m 3min- สถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT)
- 湊町バスターミナル〔OCAT〕
- ป้ายรถบัส
16:3011 StopsJR高速バス さぬきエクスプレス大阪号高速バス さぬきエクスプレス大阪号 ไปที่ สถานีขนส่งทางด่วนทาคามัตสึเอะกิJPY 4,500 3h 5minสถานีรถโดยสารมินาโตมาจิ (OCAT) ถึง สถานีขนส่งทางด่วนทาคามัตสึเอะกิ ตารางเวลา- สถานีขนส่งทางด่วนทาคามัตสึเอะกิ
- 高松駅高速バスターミナル
- ป้ายรถบัส
19:35เดิน625m 10min- ท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง)
- 高松港〔航路〕
- ท่าเรือ
- フェリーのりば
20:201 Stopsフェリー各社 高松-小豆島土庄〔フェリー〕航路 高松-小豆島土庄〔フェリー〕 ไปที่ เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่)JPY 700 1h 0minท่าเรือทากามัตสึ (เส้นทาง) ถึง เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่) ตารางเวลา- เจียวโดชิมาโทโนะเจียวท่าเรือ(เฟอร์รี่)
- 小豆島土庄港〔フェリー〕
- ท่าเรือ
- 高松/宇野/豊島行
21:22เดิน1.4km 17min -
513:40 - 18:425h 2min JPY 106,760
ข้อมูลในเว็บไซต์นี้มีประโยชน์หรือไม่?
ไร้ประโยชน์
เนื้อหาไม่เพียงพอ
มีประโยชน์
ขอบคุณสำหรับการตอบกลับครับ/ค่ะ พวกเราจะพยายามปรับปรุงคุณภาพต่อไป