하카타 → 어뮤즈먼트공원 타카라지마 히카미 점

ออกเดินทางเวลา
06:05 01/24, 2022
cancel
  1. 1
    06:15 - 11:04
    4h 49min JPY 17,020 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    하카타
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:15
    08:29
    ชินโคเบะ
    新神戸
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:41
    08:49
    ทานิกามิ
    谷上
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:51
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    อาริม่ากุจิ
    有馬口
    สถานี
    09:25
    ซันดะ (จังหวัดเฮียวโกะ)
    三田(兵庫県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:45
    10:24
    ไคบาระ (จังหวัดเฮียวโกะ)
    柏原(兵庫県)
    สถานี
    10:24
    10:27
    ไคบาระ(ตันบะ)
    柏原(丹波市)
    ป้ายรถบัส
    10:30
    10:42
    อิโซโรงเรียนมาเอะ
    石生学校前
    ป้ายรถบัส
    10:42
    11:04
  2. 2
    06:39 - 11:15
    4h 36min JPY 16,800 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    하카타
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:39
    09:07
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    正面口
    09:07
    09:17
    ชินโอซากะ(ฮันคิวบัสเทอมินอล)
    新大阪〔阪急バスターミナル〕
    ป้ายรถบัส
    09:30
    10:52
    ฮิกามิ
    氷上
    ป้ายรถบัส
    10:52
    11:15
  3. 3
    06:39 - 11:24
    4h 45min JPY 16,260 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    하카타
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:39
    08:54
    ชินโคเบะ
    新神戸
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:03
    09:11
    ทานิกามิ
    谷上
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:21
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    อาริม่ากุจิ
    有馬口
    สถานี
    09:55
    ซันดะ (จังหวัดเฮียวโกะ)
    三田(兵庫県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    10:28
    ซาสะยามะกุจิ
    篠山口
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:31
    11:01
    อิโซ
    石生
    สถานี
    西口
    11:01
    11:05
    อิโซสถานีนิชิกุจิ
    石生駅西口
    ป้ายรถบัส
    11:09
    11:22
    ยูเมทาอุนตันบะ
    ゆめタウン丹波
    ป้ายรถบัส
    11:22
    11:24
  4. 4
    06:20 - 11:24
    5h 4min JPY 26,630 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    하카타
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:20
    06:26
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:05
    08:10
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:02
    09:05
    โฮทารุกะอิเกะ
    蛍池
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:13
    09:34
    ทาการะสูกะ
    宝塚
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:47
    10:28
    ซาสะยามะกุจิ
    篠山口
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:31
    11:01
    อิโซ
    石生
    สถานี
    西口
    11:01
    11:05
    อิโซสถานีนิชิกุจิ
    石生駅西口
    ป้ายรถบัส
    11:09
    11:22
    ยูเมทาอุนตันบะ
    ゆめタウン丹波
    ป้ายรถบัส
    11:22
    11:24
  5. 5
    06:05 - 13:11
    7h 6min JPY 160,840
    cancel cancel
zoom bar parts