Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

เมอิเท็ตสึนาโกย่า → มารีนโอเอซิสฮะคะตะ

ออกเดินทางเวลา
13:14 07/05, 2020
cancel
  1. 1
    13:34 - 17:01
    3h 27min JPY 13,770 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    เมอิเท็ตสึนาโกย่า
    名鉄名古屋
    สถานี
    西改札口
    13:34
    13:42
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    広小路口
    timetable ตารางเวลา
    13:47
    15:39
    ฟุกุยามะ
    福山
    สถานี
    南口
    15:39
    15:47
    สถานีฟุกุยามะ
    福山駅前
    ป้ายรถบัส
    16:00
    16:59
    ฮาคาทาจีม่าป้ายรถโดยสาร
    伯方島バスストップ
    ป้ายรถบัส
    16:59
    17:01
  2. 2
    13:22 - 17:01
    3h 39min JPY 13,960 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    เมอิเท็ตสึนาโกย่า
    名鉄名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:22
    13:25
    คานายามะ (ไอจิ)
    金山(愛知県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:30
    13:35
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:47
    15:39
    ฟุกุยามะ
    福山
    สถานี
    南口
    15:39
    15:47
    สถานีฟุกุยามะ
    福山駅前
    ป้ายรถบัส
    16:00
    16:59
    ฮาคาทาจีม่าป้ายรถโดยสาร
    伯方島バスストップ
    ป้ายรถบัส
    16:59
    17:01
  3. 3
    13:15 - 17:01
    3h 46min JPY 13,960 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    เมอิเท็ตสึนาโกย่า
    名鉄名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:15
    13:19
    คานายามะ (ไอจิ)
    金山(愛知県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:23
    13:28
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:47
    15:39
    ฟุกุยามะ
    福山
    สถานี
    南口
    15:39
    15:47
    สถานีฟุกุยามะ
    福山駅前
    ป้ายรถบัส
    16:00
    16:59
    ฮาคาทาจีม่าป้ายรถโดยสาร
    伯方島バスストップ
    ป้ายรถบัส
    16:59
    17:01
  4. 4
    13:14 - 18:29
    5h 15min JPY 152,810
    cancel cancel
    เมอิเท็ตสึนาโกย่า
    名鉄名古屋
    13:14
    18:29
zoom bar parts