อุโนะ → สถานีริมทางสุสึเอ็นเด็นมุระ

ออกเดินทางเวลา
16:20 07/25, 2021
cancel
  1. 1
    21:29 - 12:46
    15h 17min JPY 17,330 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:29
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    22:19
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    西口
    22:19
    22:24
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    22:40
    07:01
    คานาซาวะสถานีนิชิกุจิ
    金沢駅西口
    ป้ายรถบัส
    07:01
    07:05
    คานาซาวะสถานีนิชิกุจิ
    金沢駅西口
    ป้ายรถบัส
    7番のりば
    07:25
    09:27
    สนามบินโนโตะซาโตะยามะ
    のと里山空港
    ป้ายรถบัส
    09:40
    10:02
    กันมาจิ (โนโตโจ)
    上町(能登町)
    ป้ายรถบัส
    11:10
    11:42
    โซโซกิทางเข้าออก
    曽々木口
    ป้ายรถบัส
    12:35
    12:46
    สูซูเอ็นเด็นมูระ
    珠洲塩田村
    ป้ายรถบัส
    12:46
    12:46
  2. 2
    21:29 - 13:01
    15h 32min JPY 17,850 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:29
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    22:19
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    西口
    22:19
    22:24
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    22:40
    07:01
    คานาซาวะสถานีนิชิกุจิ
    金沢駅西口
    ป้ายรถบัส
    07:01
    07:05
    คานาซาวะสถานีนิชิกุจิ
    金沢駅西口
    ป้ายรถบัส
    7番のりば
    07:25
    09:27
    สนามบินโนโตะซาโตะยามะ
    のと里山空港
    ป้ายรถบัส
    09:40
    11:07
    สูสุนาริกันมาเอะ
    すずなり館前
    ป้ายรถบัส
    12:23
    13:01
    สูซูเอ็นเด็นมูระ
    珠洲塩田村
    ป้ายรถบัส
    13:01
    13:01
  3. 3
    19:13 - 13:01
    17h 48min JPY 15,220 ต่อรถ 7 ครั้ง
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:13
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    19:59
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:28
    21:54
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:56
    23:29
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    西口
    23:29
    23:37
    สถานีเกียวโต
    京都駅〔烏丸口〕
    ป้ายรถบัส
    23:59
    06:02
    คานาซาวะสถานีนิชิกุจิ
    金沢駅西口
    ป้ายรถบัส
    06:02
    06:11
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    06:30
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชุบาตะ
    津幡
    สถานี
    07:55
    นานะโอะ
    七尾
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:24
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    วาคุระอนเซ็น
    和倉温泉
    สถานี
    09:06
    อานะมิซุ
    穴水
    สถานี
    09:06
    09:09
    อานะมิซุเอกิมาเอะ
    穴水駅前
    ป้ายรถบัส
    09:15
    11:07
    สูสุนาริกันมาเอะ
    すずなり館前
    ป้ายรถบัส
    12:23
    13:01
    สูซูเอ็นเด็นมูระ
    珠洲塩田村
    ป้ายรถบัส
    13:01
    13:01
  4. 4
    20:47 - 13:58
    17h 11min JPY 17,010 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    สถานี
    20:47
    20:51
    อุโนะเอกิมาเอะ
    宇野駅前
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    20:51
    21:38
    โอคายาม่าสถานี(ทางออกทิศตะวันออก)
    岡山駅〔東口〕
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    21:38
    21:44
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    22:40
    07:01
    คานาซาวะสถานีนิชิกุจิ
    金沢駅西口
    ป้ายรถบัส
    07:01
    07:05
    คานาซาวะสถานีนิชิกุจิ
    金沢駅西口
    ป้ายรถบัส
    7番のりば
    09:25
    11:39
    วาจีม่าเอกิมาเอะ
    輪島駅前
    ป้ายรถบัส
    11:39
    11:42
    วาจีม่าเอกิมาเอะ
    輪島駅前
    ป้ายรถบัส
    12:25
    12:58
    โซโซกิทางเข้าออก
    曽々木口
    ป้ายรถบัส
    13:47
    13:58
    สูซูเอ็นเด็นมูระ
    珠洲塩田村
    ป้ายรถบัส
    13:58
    13:58
  5. 5
    16:20 - 00:34
    8h 14min JPY 193,460
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    16:20
    00:34
zoom bar parts