โดโกะอนเซ็น → ร้านเท็มปุระแห่งกิอนเกียวโต ยาซากะ เอ็นโด

에 출발
04:19 04/17, 2021
cancel
  1. 1
    06:04 - 10:30
    4h 26min JPY 20,620 5회 환승
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    timetable 시간표
    06:04
    06:24
    마쓰야마시에키마에
    松山市駅前
    06:24
    06:26
    마쓰야마시에키
    松山市駅
    버스 정류소
    4番のりば
    06:41
    06:58
    마쓰야마쿠코
    松山空港(バス)
    버스 정류소
    1・2番のりば
    06:58
    07:01
    마쓰야마공항
    松山空港
    공항
    timetable 시간표
    08:00
    08:50
    오사카쿠코,오사카공항
    大阪空港[伊丹]
    공항
    timetable 시간표
    09:13
    09:37
    미나미이바라키(오사카 모노레일)
    南茨木(大阪モノレール)
    09:37
    09:42
    미나미이바라키(한큐선)
    南茨木(阪急線)
    서쪽 출입구
    timetable 시간표
    09:42
    09:49
    다카쓰키시(한큐선)
    高槻市〔阪急線〕
    timetable 시간표
    09:52
    10:13
    쿄토 카와라마치
    京都河原町
    기야마치 남쪽 출입구 1
    10:13
    10:30
  2. 2
    07:45 - 11:25
    3h 40min JPY 21,640 4회 환승
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    07:45
    07:47
    도고온센에키마에
    道後温泉駅
    버스 정류소
    07:47
    08:25
    마쓰야마쿠코
    松山空港(バス)
    버스 정류소
    1・2番のりば
    08:25
    08:28
    마쓰야마공항
    松山空港
    공항
    timetable 시간표
    09:05
    09:55
    오사카쿠코,오사카공항
    大阪空港[伊丹]
    공항
    10:00
    10:06
    오사카(이타미)공항
    大阪〔伊丹〕空港
    버스 정류소
    2番のりば
    10:10
    11:00
    교토 역 하치조 출입구
    京都駅八条口
    버스 정류소
    11:00
    11:04
    교토 역 하치조 출입구
    京都駅八条口
    버스 정류소
    E2のりば
    11:06
    11:13
    히가시야마나나조
    東山七条
    버스 정류소
    11:13
    11:17
    히가시야마나나조
    東山七条
    버스 정류소
    11:17
    11:22
    기요미즈미치
    清水道
    버스 정류소
    11:22
    11:25
  3. 3
    06:42 - 11:49
    5h 7min JPY 12,420 3회 환승
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    timetable 시간표
    06:42
    07:06
    마쓰야마에키마에
    松山駅前
    07:06
    07:12
    마쓰야마(에히메현)
    松山(愛媛県)
    timetable 시간표
    07:20
    10:00
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    10:23
    11:22
    교토
    京都
    서쪽 출입구
    11:22
    11:30
    교토에키마에
    京都駅前
    버스 정류소
    D2のりば
    11:30
    11:46
    기요미즈미치
    清水道
    버스 정류소
    11:46
    11:49
  4. 4
    06:42 - 11:52
    5h 10min JPY 12,420 3회 환승
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    timetable 시간표
    06:42
    07:06
    마쓰야마에키마에
    松山駅前
    07:06
    07:12
    마쓰야마(에히메현)
    松山(愛媛県)
    timetable 시간표
    07:20
    10:00
    오카야마
    岡山
    timetable 시간표
    10:23
    11:22
    교토
    京都
    서쪽 출입구
    11:22
    11:30
    교토에키마에
    京都駅前
    버스 정류소
    D1のりば
    11:35
    11:49
    기요미즈미치
    清水道
    버스 정류소
    11:49
    11:52
  5. 5
    04:19 - 09:11
    4h 52min JPY 142,530
    cancel cancel
    โดโกะอนเซ็น
    道後温泉
    04:19
    09:11
zoom bar parts