มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ) → มารุกาเมะเซเม็นฮิกาชิฮิโรชิม่า

에 출발
05:39 01/21, 2022
cancel
  1. 1
    07:08 - 10:23
    3h 15min JPY 7,430 4회 환승
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    07:08
    07:15
    마쓰야마에키마에
    松山駅前
    timetable 시간표
    07:18
    07:19
    오테마치(에히메현)
    大手町(愛媛県)
    timetable 시간표
    07:25
    07:44
    다카하마(에히메현)
    高浜(愛媛県)
    07:44
    07:52
    마쓰야마 관광항
    松山観光港〔航路〕
    항구
    08:00
    08:55
    구레 항구
    呉港
    항구
    08:57
    09:06
    구레
    timetable 시간표
    09:07
    09:37
    가이타이치
    海田市
    timetable 시간표
    09:44
    10:09
    디개
    寺家
    10:09
    10:23
  2. 2
    07:08 - 10:27
    3h 19min JPY 7,740 5회 환승
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    07:08
    07:15
    마쓰야마에키마에
    松山駅前
    timetable 시간표
    07:18
    07:19
    오테마치(에히메현)
    大手町(愛媛県)
    timetable 시간표
    07:25
    07:44
    다카하마(에히메현)
    高浜(愛媛県)
    07:44
    07:52
    마쓰야마 관광항
    松山観光港〔航路〕
    항구
    08:00
    08:55
    구레 항구
    呉港
    항구
    08:57
    09:06
    구레
    timetable 시간표
    09:07
    09:37
    가이타이치
    海田市
    timetable 시간표
    09:44
    10:13
    사이조(히로시마현)
    西条(広島県)
    10:13
    10:16
    사이조 역
    西条駅(広島県)
    버스 정류소
    10:20
    10:26
    도모마치바시
    友待橋
    버스 정류소
    10:26
    10:27
  3. 3
    06:03 - 10:27
    4h 24min JPY 7,740 5회 환승
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    06:03
    06:10
    마쓰야마에키마에
    松山駅前
    timetable 시간표
    06:13
    06:14
    오테마치(에히메현)
    大手町(愛媛県)
    timetable 시간표
    06:39
    07:01
    다카하마(에히메현)
    高浜(愛媛県)
    07:01
    07:09
    마쓰야마 관광항
    松山観光港〔航路〕
    항구
    08:00
    08:55
    구레 항구
    呉港
    항구
    08:57
    09:06
    구레
    timetable 시간표
    09:07
    09:37
    가이타이치
    海田市
    timetable 시간표
    09:44
    10:13
    사이조(히로시마현)
    西条(広島県)
    10:13
    10:16
    사이조 역
    西条駅(広島県)
    버스 정류소
    10:20
    10:26
    도모마치바시
    友待橋
    버스 정류소
    10:26
    10:27
  4. 4
    06:13 - 10:50
    4h 37min JPY 5,600 4회 환승
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    timetable 시간표
    06:13
    06:49
    이마바리
    今治
    동쪽 출입구
    06:49
    06:53
    이마바리 에키마에
    今治駅前
    버스 정류소
    2番のりば
    07:15
    08:49
    후쿠야마 역
    福山駅前
    버스 정류소
    08:49
    08:58
    후쿠야마
    福山
    남쪽 출입구
    timetable 시간표
    09:06
    09:39
    미하라
    三原
    timetable 시간표
    09:58
    10:39
    디개
    寺家
    10:39
    10:42
    디개 역
    寺家駅
    버스 정류소
    10:47
    10:48
    도모마치바시
    友待橋
    버스 정류소
    10:48
    10:50
  5. 5
    05:39 - 08:15
    2h 36min JPY 51,080
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    05:39
    08:15
zoom bar parts