อุเมดะ (โอซาก้าเมโทร) → ศาลเจ้ามูซาชิมิตาเกะ

出發時間:
03:20 09/24, 2021
cancel
  1. 1
    05:38 - 11:17
    5h 39min JPY 15,020 6 次轉乘
    cancel cancel
    อุเมดะ (โอซาก้าเมโทร)
    梅田(Osaka Metro)
    車站
    8號口
    05:38
    05:43
    大阪
    車站
    御堂筋南口
    timetable 時間表
    05:46
    05:49
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    06:00
    08:05
    新橫濱
    新横浜
    車站
    timetable 時間表
    08:11
    08:59
    八王子
    車站
    timetable 時間表
    09:12
    09:27
    拜島
    拝島
    車站
    timetable 時間表
    09:41
    10:00
    青梅
    車站
    timetable 時間表
    10:10
    10:25
    御岳
    御嶽
    車站
    10:25
    11:08
    瀧本
    滝本
    車站
    timetable 時間表
    11:10
    11:16
    御岳山
    車站
    11:16
    11:17
  2. 2
    05:38 - 11:17
    5h 39min JPY 15,020 6 次轉乘
    cancel cancel
    อุเมดะ (โอซาก้าเมโทร)
    梅田(Osaka Metro)
    車站
    8號口
    05:38
    05:43
    大阪
    車站
    御堂筋南口
    timetable 時間表
    05:46
    05:49
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    06:03
    08:08
    新橫濱
    新横浜
    車站
    timetable 時間表
    08:17
    09:05
    八王子
    車站
    timetable 時間表
    09:12
    09:27
    拜島
    拝島
    車站
    timetable 時間表
    09:31
    09:49
    青梅
    車站
    timetable 時間表
    10:10
    10:25
    御岳
    御嶽
    車站
    10:25
    11:08
    瀧本
    滝本
    車站
    timetable 時間表
    11:10
    11:16
    御岳山
    車站
    11:16
    11:17
  3. 3
    05:37 - 11:17
    5h 40min JPY 15,580 4 次轉乘
    cancel cancel
    อุเมดะ (โอซาก้าเมโทร)
    梅田(Osaka Metro)
    車站
    timetable 時間表
    05:37
    05:43
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    06:00
    08:23
    東京
    車站
    timetable 時間表
    08:33
    直達車
    待在同一台車上
    立川
    車站
    10:00
    青梅
    車站
    timetable 時間表
    10:10
    10:25
    御岳
    御嶽
    車站
    10:25
    11:08
    瀧本
    滝本
    車站
    timetable 時間表
    11:10
    11:16
    御岳山
    車站
    11:16
    11:17
  4. 4
    05:37 - 11:17
    5h 40min JPY 15,870 IC JPY 15,864 5 次轉乘
    cancel cancel
    อุเมดะ (โอซาก้าเมโทร)
    梅田(Osaka Metro)
    車站
    timetable 時間表
    05:37
    05:43
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    06:00
    08:23
    東京
    車站
    timetable 時間表
    08:33
    直達車
    待在同一台車上
    立川
    車站
    10:00
    青梅
    車站
    timetable 時間表
    10:10
    10:25
    御岳
    御嶽
    車站
    10:25
    10:28
    御岳站
    御岳駅
    公車站
    10:40
    10:50
    Cable Car下
    ケーブル下
    公車站
    10:50
    10:57
    瀧本
    滝本
    車站
    timetable 時間表
    11:10
    11:16
    御岳山
    車站
    11:16
    11:17
  5. 5
    03:20 - 09:37
    6h 17min JPY 217,310
    cancel cancel
    อุเมดะ (โอซาก้าเมโทร)
    梅田(Osaka Metro)
    03:20
    09:37
zoom bar parts