โทคุชิมะ → สถานที่อาบน้ำร้อนยุเทรุเมะ ทานิงาวะ

出發時間:
14:57 11/30, 2020
cancel
  1. 1
    16:11 - 23:20
    7h 9min JPY 38,860 IC JPY 38,852 5 次轉乘
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    車站
    16:11
    16:15
    德島站前
    徳島駅前
    公車站
    15番のりば
    16:15
    16:43
    德島阿波舞機場
    徳島阿波おどり空港〔バス〕
    公車站
    16:43
    16:46
    德島機場
    徳島空港
    機場
    timetable 時間表
    17:45
    19:00
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    19:05
    19:15
    羽田機場第1候機樓(單軌電車)
    羽田空港第1ターミナル(モノレール)
    車站
    timetable 時間表
    19:15
    19:35
    濱松町
    浜松町
    車站
    timetable 時間表
    19:39
    19:53
    上野
    車站
    timetable 時間表
    20:00
    21:32
    新前橋
    車站
    timetable 時間表
    21:48
    22:41
    水上
    車站
    22:41
    23:20
  2. 2
    16:11 - 23:20
    7h 9min JPY 39,790 IC JPY 39,782 5 次轉乘
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    車站
    16:11
    16:15
    德島站前
    徳島駅前
    公車站
    15番のりば
    16:15
    16:43
    德島阿波舞機場
    徳島阿波おどり空港〔バス〕
    公車站
    16:43
    16:46
    德島機場
    徳島空港
    機場
    timetable 時間表
    17:45
    19:00
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    19:05
    19:15
    羽田機場第1候機樓(單軌電車)
    羽田空港第1ターミナル(モノレール)
    車站
    timetable 時間表
    19:15
    19:35
    濱松町
    浜松町
    車站
    timetable 時間表
    19:39
    19:45
    東京
    車站
    timetable 時間表
    20:36
    21:26
    高崎
    車站
    timetable 時間表
    21:37
    22:41
    水上
    車站
    22:41
    23:20
  3. 3
    15:10 - 23:20
    8h 10min JPY 21,240 4 次轉乘
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    車站
    15:10
    15:15
    德島站
    徳島駅
    公車站
    1番のりば
    15:15
    16:36
    高速舞子
    公車站
    16:36
    16:47
    舞子
    車站
    北口
    timetable 時間表
    16:48
    17:42
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    17:57
    20:24
    東京
    車站
    timetable 時間表
    20:36
    21:26
    高崎
    車站
    timetable 時間表
    21:37
    22:41
    水上
    車站
    22:41
    23:20
  4. 4
    15:55 - 00:09
    8h 14min JPY 21,540 3 次轉乘
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    車站
    15:55
    16:00
    德島站
    徳島駅
    公車站
    2番のりば
    16:00
    17:58
    新神戶站
    新神戸駅
    公車站
    17:58
    18:07
    新神戶
    新神戸
    車站
    timetable 時間表
    18:10
    20:54
    東京
    車站
    timetable 時間表
    21:08
    22:06
    高崎
    車站
    timetable 時間表
    22:26
    23:30
    水上
    車站
    23:30
    00:09
  5. 5
    14:57 - 23:44
    8h 47min JPY 200,800
    cancel cancel
    โทคุชิมะ
    徳島
    14:57
    23:44
zoom bar parts