สนามบินนาริตะ → ร้านค้าในสถานีอินุโบ

出發時間:
01:35 01/28, 2022
cancel
  1. 1
    05:39 - 08:31
    2h 52min JPY 1,790 IC JPY 1,778 2 次轉乘
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    機場
    05:39
    06:03
    機場第2候機樓(成田第2‧第3候機樓)
    空港第2ビル(成田第2・第3ターミナル)
    車站
    第2候機樓口
    timetable 時間表
    06:06
    06:12
    京成成田
    車站
    西口
    06:12
    06:20
    成田
    車站
    東口
    timetable 時間表
    06:40
    08:07
    銚子
    車站
    timetable 時間表
    08:10
    08:30
    犬吠
    車站
    08:30
    08:31
  2. 2
    05:23 - 08:31
    3h 8min JPY 1,790 IC JPY 1,778 2 次轉乘
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    機場
    05:23
    05:47
    機場第2候機樓(成田第2‧第3候機樓)
    空港第2ビル(成田第2・第3ターミナル)
    車站
    第2候機樓口
    timetable 時間表
    05:50
    05:56
    京成成田
    車站
    西口
    05:56
    06:04
    成田
    車站
    東口
    timetable 時間表
    06:40
    08:07
    銚子
    車站
    timetable 時間表
    08:10
    08:30
    犬吠
    車站
    08:30
    08:31
  3. 3
    05:23 - 08:31
    3h 8min JPY 1,790 IC JPY 1,778 3 次轉乘
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    機場
    05:23
    05:47
    機場第2候機樓(成田第2‧第3候機樓)
    空港第2ビル(成田第2・第3ターミナル)
    車站
    第2候機樓口
    timetable 時間表
    05:50
    05:56
    京成成田
    車站
    西口
    05:56
    06:04
    成田
    車站
    東口
    timetable 時間表
    06:07
    06:20
    佐倉
    車站
    timetable 時間表
    06:34
    08:01
    銚子
    車站
    timetable 時間表
    08:10
    08:30
    犬吠
    車站
    08:30
    08:31
  4. 4
    06:29 - 09:33
    3h 4min JPY 1,770 IC JPY 1,758 2 次轉乘
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    機場
    06:29
    06:53
    機場第2候機樓(成田第2‧第3候機樓)
    空港第2ビル(成田第2・第3ターミナル)
    車站
    第2候機樓口
    timetable 時間表
    06:56
    07:03
    京成成田
    車站
    西口
    07:03
    07:11
    成田
    車站
    東口
    timetable 時間表
    07:26
    08:53
    銚子
    車站
    08:53
    08:57
    銚子站
    銚子駅
    公車站
    6番のりば
    09:15
    09:29
    犬吠(千葉縣)
    犬吠(千葉県)
    公車站
    09:29
    09:33
  5. 5
    01:35 - 02:48
    1h 13min JPY 23,800
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    01:35
    02:48
zoom bar parts