สนามบินนาริตะ → คาวาทานะกรานด์โฮเต็ล

出發時間:
05:14 07/26, 2021
cancel
  1. 1
    07:50 - 13:07
    5h 17min JPY 33,650 4 次轉乘
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    07:50
    09:55
    福岡機場
    福岡空港
    機場
    timetable 時間表
    10:17
    10:23
    博多
    車站
    timetable 時間表
    11:10
    11:35
    新下關
    新下関
    車站
    timetable 時間表
    12:02
    12:06
    幡生
    車站
    timetable 時間表
    12:09
    12:42
    川棚溫泉
    川棚温泉
    車站
    12:42
    13:07
  2. 2
    08:45 - 13:41
    4h 56min JPY 39,760 4 次轉乘
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    08:45
    10:50
    福岡機場
    福岡空港
    機場
    timetable 時間表
    11:15
    11:20
    博多
    車站
    timetable 時間表
    12:02
    12:30
    新下關
    新下関
    車站
    東口
    12:30
    12:35
    新下關站
    新下関駅
    公車站
    1番のりば
    12:37
    12:59
    安岡(山口縣)
    安岡(山口県)
    公車站
    12:59
    13:00
    安岡(山口縣)
    安岡(山口県)
    公車站
    13:03
    13:36
    川棚温泉(バス)
    公車站
    13:36
    13:41
  3. 3
    07:50 - 14:15
    6h 25min JPY 32,260 5 次轉乘
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    07:50
    09:55
    福岡機場
    福岡空港
    機場
    timetable 時間表
    10:17
    10:23
    博多
    車站
    timetable 時間表
    11:05
    12:24
    小倉(福岡縣)
    小倉(福岡県)
    車站
    timetable 時間表
    12:40
    直達車
    待在同一台車上
    門司
    車站
    12:57
    下關
    下関
    車站
    timetable 時間表
    13:22
    13:59
    川棚溫泉
    川棚温泉
    車站
    13:59
    14:02
    川棚站
    川棚駅
    公車站
    14:07
    14:10
    川棚温泉(バス)
    公車站
    14:10
    14:15
  4. 4
    07:50 - 14:15
    6h 25min JPY 32,260 6 次轉乘
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    07:50
    09:55
    福岡機場
    福岡空港
    機場
    timetable 時間表
    10:17
    10:23
    博多
    車站
    timetable 時間表
    10:45
    11:34
    折尾
    車站
    timetable 時間表
    11:42
    12:14
    小倉(福岡縣)
    小倉(福岡県)
    車站
    timetable 時間表
    12:40
    直達車
    待在同一台車上
    門司
    車站
    12:57
    下關
    下関
    車站
    timetable 時間表
    13:22
    13:59
    川棚溫泉
    川棚温泉
    車站
    13:59
    14:02
    川棚站
    川棚駅
    公車站
    14:07
    14:10
    川棚温泉(バス)
    公車站
    14:10
    14:15
  5. 5
    05:14 - 17:42
    12h 28min JPY 431,860
    cancel cancel
    สนามบินนาริตะ
    成田空港(空路)
    05:14
    17:42
zoom bar parts