มัตสึโมโตะ → บ่อน้ำร้อนเอาต์ดอร์กลางน้ำแข็งแห่งชิการิเบ็ตสึโกะ-โคตัน

出發時間:
04:00 09/17, 2021
cancel
  1. 1
    08:40 - 18:11
    9h 31min JPY 52,700 IC JPY 52,692 5 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    車站
    timetable 時間表
    08:40
    11:17
    新宿
    車站
    timetable 時間表
    11:25
    11:45
    品川
    車站
    timetable 時間表
    11:53
    直達車
    待在同一台車上
    京急蒲田
    車站
    12:08
    羽田機場第1‧第2候機樓(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    車站
    12:08
    12:10
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    13:05
    14:35
    帶廣機場
    帯広空港
    機場
    14:40
    14:43
    Tokachi帶廣機場
    とかち帯広空港
    公車站
    14:55
    15:33
    帯広駅バスターミナル
    公車站
    15:33
    15:37
    帯広駅バスターミナル
    公車站
    4番のりば
    16:30
    18:10
    然別湖(然別湖畔溫泉)
    然別湖(然別湖畔温泉)
    公車站
    18:10
    18:11
  2. 2
    08:00 - 18:11
    10h 11min JPY 44,740 IC JPY 44,732 6 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    車站
    timetable 時間表
    08:00
    10:54
    東京
    車站
    timetable 時間表
    11:00
    11:04
    濱松町
    浜松町
    車站
    timetable 時間表
    11:16
    11:42
    羽田機場第2候機樓(單軌電車)
    羽田空港第2ターミナル(モノレール)
    車站
    11:42
    11:44
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    12:15
    13:50
    帶廣機場
    帯広空港
    機場
    13:55
    13:58
    Tokachi帶廣機場
    とかち帯広空港
    公車站
    14:05
    14:43
    帯広駅バスターミナル
    公車站
    14:43
    14:46
    帯広駅バスターミナル
    公車站
    6番のりば
    16:00
    16:23
    音更大通4丁目
    公車站
    16:53
    18:10
    然別湖(然別湖畔溫泉)
    然別湖(然別湖畔温泉)
    公車站
    18:10
    18:11
  3. 3
    06:17 - 18:11
    11h 54min JPY 50,150 IC JPY 50,142 6 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    車站
    timetable 時間表
    06:17
    直達車
    待在同一台車上
    鹽尻
    塩尻
    車站
    10:05
    高尾(東京都)
    高尾(東京都)
    車站
    timetable 時間表
    10:13
    11:13
    新宿
    車站
    timetable 時間表
    11:16
    11:36
    品川
    車站
    timetable 時間表
    11:43
    直達車
    待在同一台車上
    京急蒲田
    車站
    11:58
    羽田機場第1‧第2候機樓(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    車站
    11:58
    12:00
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    13:05
    14:35
    帶廣機場
    帯広空港
    機場
    14:40
    14:43
    Tokachi帶廣機場
    とかち帯広空港
    公車站
    14:55
    15:33
    帯広駅バスターミナル
    公車站
    15:33
    15:37
    帯広駅バスターミナル
    公車站
    4番のりば
    16:30
    18:10
    然別湖(然別湖畔溫泉)
    然別湖(然別湖畔温泉)
    公車站
    18:10
    18:11
  4. 4
    06:13 - 18:11
    11h 58min JPY 41,630 4 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    車站
    06:13
    06:18
    松本站O城口(Travice Japan)
    松本駅お城口〔トラビスジャパン〕
    公車站
    06:18
    10:10
    新宿站
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    公車站
    10:10
    10:14
    新宿站
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    公車站
    10:30
    11:20
    羽田機場第2候機樓(機場巴士)
    羽田空港第2ターミナル(空港連絡バス)
    公車站
    11:20
    11:25
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    12:15
    13:50
    帶廣機場
    帯広空港
    機場
    13:55
    13:58
    Tokachi帶廣機場
    とかち帯広空港
    公車站
    14:05
    14:43
    帯広駅バスターミナル
    公車站
    14:43
    14:47
    帯広駅バスターミナル
    公車站
    4番のりば
    16:30
    18:10
    然別湖(然別湖畔溫泉)
    然別湖(然別湖畔温泉)
    公車站
    18:10
    18:11
  5. 5
    04:00 - 00:39
    20h 39min JPY 632,690
    cancel cancel
zoom bar parts