ซัปโปโร → อาคารแมลง สวนสาธารณะ ป่าไม้แห่งเมืองฮิโรชิมะ

出發時間:
20:17 11/27, 2020
cancel
  1. 1
    06:16 - 13:56
    7h 40min JPY 58,380 5 次轉乘
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    車站
    timetable 時間表
    06:16
    06:55
    新千歲機場
    新千歳空港
    機場
    timetable 時間表
    07:30
    09:25
    大阪機場
    大阪空港[伊丹]
    機場
    timetable 時間表
    09:43
    09:55
    千里中央(大阪單軌鐵路)
    千里中央(大阪モノレール)
    車站
    09:55
    10:03
    千里中央(北大阪急行電鐵)
    千里中央(北大阪急行電鉄)
    車站
    timetable 時間表
    10:03
    直達車
    待在同一台車上
    江坂
    車站
    10:17
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    10:38
    12:03
    廣島
    広島
    車站
    新幹線口
    12:03
    12:08
    廣島站新幹線口
    広島駅新幹線口〔シェラトンホテル北側〕
    公車站
    28番のりば
    12:22
    12:51
    福田
    福田(広島市東区)
    公車站
    12:51
    13:56
  2. 2
    06:02 - 13:56
    7h 54min JPY 58,380 5 次轉乘
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    車站
    timetable 時間表
    06:02
    直達車
    待在同一台車上
    南千歲
    南千歳
    車站
    06:51
    新千歲機場
    新千歳空港
    機場
    timetable 時間表
    07:30
    09:25
    大阪機場
    大阪空港[伊丹]
    機場
    timetable 時間表
    09:43
    09:55
    千里中央(大阪單軌鐵路)
    千里中央(大阪モノレール)
    車站
    09:55
    10:03
    千里中央(北大阪急行電鐵)
    千里中央(北大阪急行電鉄)
    車站
    timetable 時間表
    10:03
    直達車
    待在同一台車上
    江坂
    車站
    10:17
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    10:38
    12:03
    廣島
    広島
    車站
    新幹線口
    12:03
    12:08
    廣島站新幹線口
    広島駅新幹線口〔シェラトンホテル北側〕
    公車站
    28番のりば
    12:22
    12:51
    福田
    福田(広島市東区)
    公車站
    12:51
    13:56
  3. 3
    06:16 - 14:11
    7h 55min JPY 58,230 4 次轉乘
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    車站
    timetable 時間表
    06:16
    06:55
    新千歲機場
    新千歳空港
    機場
    timetable 時間表
    07:30
    09:25
    大阪機場
    大阪空港[伊丹]
    機場
    09:30
    09:36
    大阪(伊丹)機場
    大阪〔伊丹〕空港
    公車站
    8番のりば
    10:05
    10:30
    新大阪站
    新大阪駅〔正面口〕
    公車站
    10:30
    10:45
    新大阪
    車站
    中央口
    timetable 時間表
    11:06
    12:32
    廣島
    広島
    車站
    新幹線口
    12:32
    12:37
    廣島站新幹線口
    広島駅新幹線口〔シェラトンホテル北側〕
    公車站
    28番のりば
    12:37
    13:06
    福田
    福田(広島市東区)
    公車站
    13:06
    14:11
  4. 4
    06:02 - 14:15
    8h 13min JPY 58,230 4 次轉乘
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    車站
    timetable 時間表
    06:02
    直達車
    待在同一台車上
    南千歲
    南千歳
    車站
    06:51
    新千歲機場
    新千歳空港
    機場
    timetable 時間表
    07:30
    09:25
    大阪機場
    大阪空港[伊丹]
    機場
    09:30
    09:36
    大阪(伊丹)機場
    大阪〔伊丹〕空港
    公車站
    8番のりば
    10:05
    10:30
    新大阪站
    新大阪駅〔正面口〕
    公車站
    10:30
    10:45
    新大阪
    車站
    中央口
    timetable 時間表
    11:06
    12:32
    廣島
    広島
    車站
    南口
    12:32
    12:40
    廣島站
    広島駅〔南口〕
    公車站
    13番のりば
    12:54
    13:09
    廣島東IC
    広島東インター
    公車站
    13:09
    14:15
  5. 5
    20:17 - 22:01
    25h 44min JPY 540,730
    cancel cancel
zoom bar parts