ทาคายามะ → หอดูดาวกุมมะ จังหวัดกุมมะ

出發時間:
21:16 08/04, 2021
cancel
  1. 1
    05:31 - 14:09
    8h 38min JPY 13,420 5 次轉乘
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    車站
    timetable 時間表
    05:31
    06:40
    豬谷
    猪谷
    車站
    timetable 時間表
    07:03
    07:57
    富山
    車站
    timetable 時間表
    08:08
    08:54
    長野
    車站
    timetable 時間表
    09:26
    10:19
    高崎
    車站
    timetable 時間表
    10:44
    直達車
    待在同一台車上
    澀川
    渋川
    車站
    11:35
    中之條
    中之条
    車站
    11:35
    11:37
    中之條站
    中之条駅
    公車站
    3番のりば
    12:25
    12:51
    高山溫泉
    高山温泉
    公車站
    12:51
    14:09
  2. 2
    05:31 - 14:47
    9h 16min JPY 12,630 4 次轉乘
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    車站
    timetable 時間表
    05:31
    06:40
    豬谷
    猪谷
    車站
    timetable 時間表
    07:03
    07:57
    富山
    車站
    timetable 時間表
    09:46
    11:46
    高崎
    車站
    timetable 時間表
    12:02
    12:49
    沼田
    車站
    12:49
    12:51
    沼田站(群馬縣)
    沼田駅(群馬県)
    公車站
    2番のりば
    12:55
    13:25
    中山本宿
    公車站
    13:25
    14:47
  3. 3
    05:31 - 14:47
    9h 16min JPY 13,370 4 次轉乘
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    車站
    timetable 時間表
    05:31
    06:40
    豬谷
    猪谷
    車站
    06:40
    06:47
    豬谷(富山縣)
    猪谷(富山県)
    公車站
    08:30
    09:27
    富山站
    富山駅前
    公車站
    1のりば
    09:27
    09:40
    富山
    車站
    正面口
    timetable 時間表
    09:46
    11:46
    高崎
    車站
    timetable 時間表
    12:02
    12:49
    沼田
    車站
    12:49
    12:54
    北清水町
    公車站
    12:56
    13:25
    中山本宿
    公車站
    13:25
    14:47
  4. 4
    22:52 - 14:47
    15h 55min JPY 12,700 7 次轉乘
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    車站
    timetable 時間表
    22:52
    23:12
    杉崎
    車站
    timetable 時間表
    05:51
    06:40
    豬谷
    猪谷
    車站
    timetable 時間表
    07:03
    07:57
    富山
    車站
    timetable 時間表
    08:00
    08:50
    泊(富山縣)
    泊(富山県)
    車站
    timetable 時間表
    09:19
    直達車
    待在同一台車上
    市振
    車站
    09:48
    糸魚川
    車站
    timetable 時間表
    10:12
    11:46
    高崎
    車站
    timetable 時間表
    12:02
    12:49
    沼田
    車站
    12:49
    12:51
    沼田站(群馬縣)
    沼田駅(群馬県)
    公車站
    2番のりば
    12:55
    13:25
    中山本宿
    公車站
    13:25
    14:47
  5. 5
    21:16 - 01:22
    4h 6min JPY 97,820
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    21:16
    01:22
zoom bar parts