ชิโมโนเซกิ → โอะเปกุดูตโตคุริปปุอิออนมอลล์อิทามิโคยะ

出發時間:
02:25 11/24, 2020
cancel
  1. 1
    05:52 - 09:38
    3h 46min JPY 14,590 3 次轉乘
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    車站
    timetable 時間表
    05:52
    直達車
    待在同一台車上
    門司
    車站
    06:05
    小倉(福岡縣)
    小倉(福岡県)
    車站
    timetable 時間表
    06:32
    08:43
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    08:53
    09:08
    立花
    車站
    北口
    09:08
    09:12
    JR立花(上)
    JR立花〔上〕
    公車站
    1のりば
    09:13
    09:35
    池尻(伊丹市)
    池尻(伊丹市)
    公車站
    09:35
    09:38
  2. 2
    05:52 - 09:38
    3h 46min JPY 14,530 4 次轉乘
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    車站
    timetable 時間表
    05:52
    直達車
    待在同一台車上
    門司
    車站
    06:05
    小倉(福岡縣)
    小倉(福岡県)
    車站
    timetable 時間表
    06:32
    08:29
    新神戶
    新神戸
    車站
    timetable 時間表
    08:39
    08:41
    三宮(神戶市營)
    三宮(地下鉄西神・山手線)
    車站
    08:41
    08:48
    神戶三宮(阪急電車)
    神戸三宮〔阪急線〕
    車站
    timetable 時間表
    08:51
    09:20
    武庫之荘
    車站
    北口
    09:20
    09:24
    阪急武庫之荘(北)
    阪急武庫之荘〔北〕
    公車站
    3のりば
    09:24
    09:35
    池尻(伊丹市)
    池尻(伊丹市)
    公車站
    09:35
    09:38
  3. 3
    06:00 - 10:12
    4h 12min JPY 13,960 3 次轉乘
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    車站
    timetable 時間表
    06:00
    07:06
    新山口
    車站
    timetable 時間表
    07:14
    09:07
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    09:25
    直達車
    待在同一台車上
    尼崎(東海道本線)
    尼崎〔JR〕
    車站
    09:47
    伊丹(福知山線)
    伊丹(福知山線)
    車站
    西口
    09:47
    09:50
    JR伊丹
    JR伊丹
    公車站
    3番乗り場
    09:50
    10:09
    池尻(伊丹市)
    池尻(伊丹市)
    公車站
    10:09
    10:12
  4. 4
    07:09 - 10:31
    3h 22min JPY 14,300 4 次轉乘
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    車站
    timetable 時間表
    07:09
    07:17
    新下關
    新下関
    車站
    timetable 時間表
    07:25
    09:38
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    09:46
    09:57
    尼崎(東海道本線)
    尼崎〔JR〕
    車站
    timetable 時間表
    10:01
    10:07
    伊丹(福知山線)
    伊丹(福知山線)
    車站
    北口
    10:07
    10:10
    JR伊丹
    JR伊丹
    公車站
    4番乗り場
    10:11
    10:28
    大樋橋
    公車站
    10:28
    10:31
  5. 5
    02:25 - 08:22
    5h 57min JPY 191,370
    cancel cancel
    ชิโมโนเซกิ
    下関
    02:25
    08:22
zoom bar parts