อินาริ (JR) → นาโอะเอ็ตสึ

出發時間:
12:30 11/24, 2020
cancel
  1. 1
    12:59 - 17:40
    4h 41min JPY 11,070 3 次轉乘
    cancel cancel
    อินาริ (JR)
    稲荷〔JR〕
    車站
    timetable 時間表
    12:59
    13:04
    京都
    車站
    timetable 時間表
    13:10
    直達車
    待在同一台車上
    敦賀
    車站
    15:26
    金澤
    金沢
    車站
    timetable 時間表
    16:09
    17:12
    上越妙高
    車站
    timetable 時間表
    17:27
    17:40
    直江津
    車站
    17:40
    17:40
  2. 2
    12:59 - 17:49
    4h 50min JPY 10,800 3 次轉乘
    cancel cancel
    อินาริ (JR)
    稲荷〔JR〕
    車站
    timetable 時間表
    12:59
    13:04
    京都
    車站
    timetable 時間表
    13:10
    直達車
    待在同一台車上
    敦賀
    車站
    15:26
    金澤
    金沢
    車站
    timetable 時間表
    16:09
    16:59
    糸魚川
    車站
    timetable 時間表
    17:08
    17:49
    直江津
    車站
    17:49
    17:49
  3. 3
    13:59 - 18:33
    4h 34min JPY 10,800 3 次轉乘
    cancel cancel
    อินาริ (JR)
    稲荷〔JR〕
    車站
    timetable 時間表
    13:59
    14:04
    京都
    車站
    timetable 時間表
    14:10
    直達車
    待在同一台車上
    敦賀
    車站
    16:30
    金澤
    金沢
    車站
    timetable 時間表
    16:50
    17:39
    糸魚川
    車站
    timetable 時間表
    17:50
    18:33
    直江津
    車站
    18:33
    18:33
  4. 4
    12:59 - 19:02
    6h 3min JPY 10,270 3 次轉乘
    cancel cancel
    อินาริ (JR)
    稲荷〔JR〕
    車站
    timetable 時間表
    12:59
    13:04
    京都
    車站
    timetable 時間表
    13:10
    直達車
    待在同一台車上
    敦賀
    車站
    15:26
    金澤
    金沢
    車站
    timetable 時間表
    15:41
    直達車
    待在同一台車上
    俱利伽羅
    倶利伽羅
    車站
    17:37
    泊(富山縣)
    泊(富山県)
    車站
    timetable 時間表
    17:43
    直達車
    待在同一台車上
    市振
    車站
    19:02
    直江津
    車站
    19:02
    19:02
  5. 5
    12:30 - 17:42
    5h 12min JPY 150,420
    cancel cancel
    อินาริ (JR)
    稲荷〔JR〕
    12:30
    17:42
zoom bar parts