นาโกย่า → สวนพฤกษศาสตร์ของแผนกวิจัยวิทยาศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยโตเกียว

出發時間:
07:12 05/29, 2022
cancel
  1. 1
    07:23 - 09:31
    2h 8min JPY 10,830 IC JPY 10,828 2 次轉乘
    cancel cancel
    นาโกย่า
    車站
    timetable 時間表
    07:23
    08:57
    東京
    車站
    timetable 時間表
    09:07
    09:18
    茗荷谷
    車站
    1號口
    09:18
    09:21
    茗荷谷站(B-guru)
    茗荷谷駅〔Bーぐる〕
    公車站
    09:24
    09:30
    共同印刷
    公車站
    09:30
    09:31
  2. 2
    07:13 - 09:31
    2h 18min JPY 10,730 IC JPY 10,728 1 次轉乘
    cancel cancel
    นาโกย่า
    車站
    timetable 時間表
    07:13
    08:51
    東京
    車站
    timetable 時間表
    09:03
    09:14
    茗荷谷
    車站
    1號口
    09:14
    09:31
  3. 3
    07:23 - 09:35
    2h 12min JPY 10,730 IC JPY 10,728 1 次轉乘
    cancel cancel
    นาโกย่า
    車站
    timetable 時間表
    07:23
    08:57
    東京
    車站
    timetable 時間表
    09:07
    09:18
    茗荷谷
    車站
    1號口
    09:18
    09:35
  4. 4
    07:16 - 09:48
    2h 32min JPY 10,940 IC JPY 10,938 2 次轉乘
    cancel cancel
    นาโกย่า
    車站
    timetable 時間表
    07:16
    09:09
    東京
    車站
    timetable 時間表
    09:19
    09:28
    後樂園
    後楽園
    車站
    5號口
    09:28
    09:33
    春日站
    春日駅前〔都営バス〕
    公車站
    09:41
    09:46
    白山二丁目
    白山二丁目(東京都)
    公車站
    09:46
    09:48
  5. 5
    07:12 - 11:37
    4h 25min JPY 132,440
    cancel cancel
zoom bar parts