นิอิกาตะ → พิพิธภัณฑ์หัตถกรรมเครื่องเขินคิชู (อุรุวาชิคัง)

出發時間:
15:51 09/26, 2021
cancel
  1. 1
    16:30 - 21:55
    5h 25min JPY 34,740 3 次轉乘
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    車站
    timetable 時間表
    16:30
    16:55
    新潟機場
    新潟空港
    機場
    timetable 時間表
    17:45
    18:55
    大阪機場
    大阪空港[伊丹]
    機場
    19:00
    19:06
    大阪(伊丹)機場
    大阪〔伊丹〕空港
    公車站
    11番のりば
    19:10
    19:40
    阿部野橋
    あべの橋
    公車站
    19:40
    19:48
    天王寺
    車站
    南口
    timetable 時間表
    20:05
    直達車
    待在同一台車上
    和歌山
    車站
    21:39
    黑江
    黒江
    車站
    21:39
    21:55
  2. 2
    16:10 - 22:58
    6h 48min JPY 22,340 4 次轉乘
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    車站
    timetable 時間表
    16:10
    18:00
    東京
    車站
    timetable 時間表
    18:09
    20:36
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    21:00
    21:44
    日根野
    車站
    timetable 時間表
    21:46
    22:11
    和歌山
    車站
    timetable 時間表
    22:32
    22:42
    黑江
    黒江
    車站
    22:42
    22:58
  3. 3
    18:20 - 23:27
    5h 7min JPY 30,990 4 次轉乘
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    車站
    timetable 時間表
    18:20
    18:45
    新潟機場
    新潟空港
    機場
    timetable 時間表
    20:10
    21:40
    關西機場
    関西空港
    機場
    timetable 時間表
    22:12
    22:22
    日根野
    車站
    timetable 時間表
    22:27
    22:51
    和歌山
    車站
    timetable 時間表
    23:01
    23:11
    黑江
    黒江
    車站
    23:11
    23:27
  4. 4
    18:20 - 23:27
    5h 7min JPY 31,650 4 次轉乘
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    車站
    timetable 時間表
    18:20
    18:45
    新潟機場
    新潟空港
    機場
    timetable 時間表
    20:10
    21:40
    關西機場
    関西空港
    機場
    timetable 時間表
    22:12
    22:22
    日根野
    車站
    timetable 時間表
    22:35
    22:55
    和歌山
    車站
    timetable 時間表
    23:01
    23:11
    黑江
    黒江
    車站
    23:11
    23:27
  5. 5
    15:51 - 23:39
    7h 48min JPY 233,820
    cancel cancel
zoom bar parts