มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ) → สถานีริมทางสุสึเอ็นเด็นมุระ

出發時間:
08:50 09/24, 2021
cancel
  1. 1
    13:40 - 07:08
    17h 28min JPY 65,140 5 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    車站
    13:40
    13:45
    JR松山站前
    JR松山駅
    公車站
    5番のりば
    13:45
    14:00
    松山機場
    松山空港(バス)
    公車站
    1・2番のりば
    14:00
    14:03
    松山機場
    松山空港
    機場
    timetable 時間表
    14:35
    16:00
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    16:50
    17:50
    小松機場
    小松空港
    機場
    17:55
    17:59
    小松空港(バス)
    公車站
    1番のりば
    18:05
    18:45
    金澤站西口
    金沢駅西口
    公車站
    18:45
    18:55
    金澤
    金沢
    車站
    西口
    timetable 時間表
    20:10
    21:06
    七尾
    車站
    timetable 時間表
    21:13
    直達車
    待在同一台車上
    和倉溫泉
    和倉温泉
    車站
    21:53
    穴水
    車站
    21:53
    07:08
  2. 2
    13:40 - 08:56
    19h 16min JPY 65,240 5 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    車站
    13:40
    13:45
    JR松山站前
    JR松山駅
    公車站
    5番のりば
    13:45
    14:00
    松山機場
    松山空港(バス)
    公車站
    1・2番のりば
    14:00
    14:03
    松山機場
    松山空港
    機場
    timetable 時間表
    14:35
    16:00
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    16:50
    17:50
    小松機場
    小松空港
    機場
    17:55
    17:59
    小松空港(バス)
    公車站
    1番のりば
    18:05
    18:42
    站西合同廳舍前
    駅西合同庁舎前
    公車站
    18:42
    18:45
    站西合同廳舍前
    駅西合同庁舎前
    公車站
    19:04
    21:26
    輪島站前
    輪島駅前
    公車站
    21:26
    21:29
    輪島站前
    輪島駅前
    公車站
    07:15
    07:48
    曾曾木口
    曽々木口
    公車站
    07:48
    08:56
  3. 3
    13:40 - 09:43
    20h 3min JPY 65,530 6 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    車站
    13:40
    13:45
    JR松山站前
    JR松山駅
    公車站
    5番のりば
    13:45
    14:00
    松山機場
    松山空港(バス)
    公車站
    1・2番のりば
    14:00
    14:03
    松山機場
    松山空港
    機場
    timetable 時間表
    14:35
    16:00
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    16:50
    17:50
    小松機場
    小松空港
    機場
    17:55
    17:59
    小松空港(バス)
    公車站
    1番のりば
    18:05
    18:42
    站西合同廳舍前
    駅西合同庁舎前
    公車站
    18:42
    18:45
    站西合同廳舍前
    駅西合同庁舎前
    公車站
    19:04
    21:26
    輪島站前
    輪島駅前
    公車站
    21:26
    21:29
    輪島站前
    輪島駅前
    公車站
    07:15
    07:48
    曾曾木口
    曽々木口
    公車站
    09:32
    09:43
    珠洲鹽田村
    珠洲塩田村
    公車站
    09:43
    09:43
  4. 4
    09:15 - 09:43
    24h 28min JPY 17,940 7 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    車站
    timetable 時間表
    09:15
    12:10
    岡山
    車站
    timetable 時間表
    12:13
    13:18
    相生(兵庫縣)
    相生(兵庫県)
    車站
    timetable 時間表
    13:49
    14:09
    姬路
    姫路
    車站
    timetable 時間表
    14:12
    直達車
    待在同一台車上
    山科
    車站
    直達車
    待在同一台車上
    近江鹽津
    近江塩津
    車站
    17:21
    敦賀
    車站
    timetable 時間表
    17:25
    18:47
    金澤
    金沢
    車站
    西口
    18:47
    18:53
    金澤站西口
    金沢駅西口
    公車站
    7番のりば
    19:00
    21:26
    輪島站前
    輪島駅前
    公車站
    21:26
    21:29
    輪島站前
    輪島駅前
    公車站
    07:15
    07:51
    敷戶(巴士)
    敷戸(バス)
    公車站
    09:29
    09:43
    珠洲鹽田村
    珠洲塩田村
    公車站
    09:43
    09:43
  5. 5
    08:50 - 18:46
    9h 56min JPY 228,320
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    08:50
    18:46
zoom bar parts