มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ) → AKIZU NO GARTEN

出發時間:
17:40 01/21, 2021
cancel
  1. 1
    18:39 - 08:40
    14h 1min JPY 12,140 5 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    車站
    timetable 時間表
    18:39
    21:29
    岡山
    車站
    timetable 時間表
    22:00
    22:20
    姬路
    姫路
    車站
    timetable 時間表
    22:35
    23:38
    大阪
    車站
    timetable 時間表
    23:44
    直達車
    待在同一台車上
    天王寺
    車站
    00:36
    日根野
    車站
    timetable 時間表
    05:13
    05:43
    和歌山
    車站
    timetable 時間表
    06:05
    07:49
    紀伊田邊
    紀伊田辺
    車站
    07:49
    08:40
  2. 2
    18:39 - 09:08
    14h 29min JPY 14,320 4 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    車站
    timetable 時間表
    18:39
    21:29
    岡山
    車站
    timetable 時間表
    21:44
    22:28
    新大阪
    車站
    timetable 時間表
    22:50
    23:58
    和歌山
    車站
    timetable 時間表
    06:05
    07:49
    紀伊田邊
    紀伊田辺
    車站
    07:49
    07:52
    紀伊田邊站
    紀伊田辺駅
    公車站
    08:20
    08:31
    下萬呂
    下万呂
    公車站
    08:31
    09:08
  3. 3
    18:39 - 09:30
    14h 51min JPY 11,590 6 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    車站
    timetable 時間表
    18:39
    21:29
    岡山
    車站
    timetable 時間表
    21:50
    23:12
    姬路
    姫路
    車站
    timetable 時間表
    23:17
    00:17
    尼崎(東海道本線)
    尼崎〔JR〕
    車站
    timetable 時間表
    00:22
    00:41
    京橋(大阪府)
    京橋(大阪府)
    車站
    timetable 時間表
    04:54
    05:08
    天王寺
    車站
    timetable 時間表
    05:11
    06:43
    和歌山
    車站
    timetable 時間表
    06:54
    08:39
    紀伊田邊
    紀伊田辺
    車站
    08:39
    09:30
  4. 4
    22:41 - 10:42
    12h 1min JPY 9,670 3 次轉乘
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    車站
    22:41
    22:45
    JR松山站前
    JR松山駅
    公車站
    22:45
    06:00
    湊町巴士總站(OCAT)
    湊町バスターミナル〔OCAT〕
    公車站
    06:00
    06:23
    難波(南海綫)
    なんば〔南海線〕
    車站
    2F中央口
    timetable 時間表
    06:38
    07:42
    和歌山市
    車站
    timetable 時間表
    07:54
    08:01
    和歌山
    車站
    timetable 時間表
    08:06
    09:51
    紀伊田邊
    紀伊田辺
    車站
    09:51
    10:42
  5. 5
    17:40 - 23:59
    6h 19min JPY 149,090
    cancel cancel
    มัตสึยาม่า (จังหวัดเอฮิเมะ)
    松山(愛媛県)
    17:40
    23:59
zoom bar parts