ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า) → ชูนันบูรณาการกีฬาศูนย์

出發時間:
05:53 06/16, 2021
cancel
  1. 1
    06:08 - 09:03
    2h 55min JPY 9,560 3 次轉乘
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    車站
    timetable 時間表
    06:08
    07:04
    岡山
    車站
    timetable 時間表
    07:15
    07:55
    廣島
    広島
    車站
    timetable 時間表
    08:00
    08:25
    德山
    徳山
    車站
    北口
    08:25
    08:33
    德山站前
    徳山駅前
    公車站
    5番のりば
    08:40
    08:48
    遠石八幡前
    公車站
    08:48
    09:03
  2. 2
    06:08 - 09:21
    3h 13min JPY 9,560 2 次轉乘
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    車站
    timetable 時間表
    06:08
    07:04
    岡山
    車站
    timetable 時間表
    07:41
    08:43
    德山
    徳山
    車站
    北口
    08:43
    08:51
    德山站前
    徳山駅前
    公車站
    7番のりば
    09:00
    09:09
    橫濱(山口縣)
    横浜(山口県)
    公車站
    09:09
    09:21
  3. 3
    06:08 - 09:31
    3h 23min JPY 9,560 2 次轉乘
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    車站
    timetable 時間表
    06:08
    07:04
    岡山
    車站
    timetable 時間表
    07:22
    08:53
    德山
    徳山
    車站
    北口
    08:53
    09:01
    德山站前
    徳山駅前
    公車站
    6番のりば
    09:15
    09:27
    綠丘運動公園前
    緑ケ丘運動公園前
    公車站
    09:27
    09:31
  4. 4
    07:48 - 10:32
    2h 44min JPY 9,330 2 次轉乘
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    車站
    timetable 時間表
    07:48
    08:45
    岡山
    車站
    timetable 時間表
    09:03
    10:01
    德山
    徳山
    車站
    timetable 時間表
    10:08
    10:11
    櫛濱
    櫛ヶ浜
    車站
    10:11
    10:32
  5. 5
    05:53 - 09:34
    3h 41min JPY 86,040
    cancel cancel
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    05:53
    09:34
zoom bar parts