คินุกาวะอนเซ็น → มารุกาเมะเซเม็นฮิกาชิฮิโรชิม่า

出發時間:
13:12 07/07, 2022
cancel
  1. 1
    14:07 - 20:23
    6h 16min JPY 39,640 IC JPY 39,623 5 次轉乘
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    車站
    timetable 時間表
    14:07
    16:02
    北千住
    車站
    timetable 時間表
    16:10
    16:39
    品川
    車站
    timetable 時間表
    16:49
    直達車
    待在同一台車上
    京急蒲田
    車站
    17:11
    羽田機場第1‧第2候機樓(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    車站
    17:11
    17:13
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    17:55
    19:15
    廣島機場
    広島空港
    機場
    19:20
    19:23
    廣島機場(巴士)
    広島空港(バス)
    公車站
    19:30
    19:43
    白市站
    白市駅
    公車站
    19:43
    19:50
    白市
    車站
    timetable 時間表
    19:57
    20:09
    寺家
    車站
    20:09
    20:23
  2. 2
    14:07 - 20:35
    6h 28min JPY 41,350 IC JPY 41,328 5 次轉乘
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    車站
    timetable 時間表
    14:07
    16:10
    東京晴空塔[業平橋]
    とうきょうスカイツリー[業平橋]
    車站
    東檢票口
    16:10
    16:20
    押上[東京晴空塔前]
    押上[スカイツリー前]
    車站
    A3口
    timetable 時間表
    16:21
    直達車
    待在同一台車上
    泉岳寺
    車站
    直達車
    待在同一台車上
    京急蒲田
    車站
    17:11
    羽田機場第1‧第2候機樓(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    車站
    17:11
    17:13
    羽田機場(機場)
    羽田空港(空路)
    機場
    timetable 時間表
    17:55
    19:15
    廣島機場
    広島空港
    機場
    19:20
    19:23
    廣島機場(巴士)
    広島空港(バス)
    公車站
    19:30
    19:43
    白市站
    白市駅
    公車站
    19:43
    19:50
    白市
    車站
    timetable 時間表
    19:57
    20:13
    八本松
    車站
    南口
    20:13
    20:17
    八本松
    八本松駅
    公車站
    20:26
    20:33
    友待橋
    公車站
    20:33
    20:35
  3. 3
    14:07 - 21:42
    7h 35min JPY 20,100 IC JPY 20,093 3 次轉乘
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    車站
    timetable 時間表
    14:07
    16:02
    北千住
    車站
    timetable 時間表
    16:10
    16:29
    東京
    車站
    timetable 時間表
    16:51
    20:48
    廣島
    広島
    車站
    timetable 時間表
    20:55
    21:28
    寺家
    車站
    21:28
    21:42
  4. 4
    13:20 - 22:02
    8h 42min JPY 20,310 IC JPY 20,305 5 次轉乘
    cancel cancel
    คินุกาวะอนเซ็น
    鬼怒川温泉
    車站
    timetable 時間表
    13:20
    13:50
    下今市
    車站
    timetable 時間表
    14:05
    15:40
    栗橋
    車站
    timetable 時間表
    15:55
    16:56
    東京
    車站
    timetable 時間表
    17:09
    21:03
    廣島
    広島
    車站
    timetable 時間表
    21:20
    21:49
    八本松
    車站
    南口
    21:49
    21:53
    八本松
    八本松駅
    公車站
    21:53
    22:00
    友待橋
    公車站
    22:00
    22:02
  5. 5
    13:12 - 00:11
    10h 59min JPY 314,530
    cancel cancel
zoom bar parts