โยโกฮาม่า → สปอร์ตดีโพโคฟุ

出發時間:
15:26 07/04, 2022
cancel
  1. 1
    15:55 - 18:38
    2h 43min JPY 3,550 IC JPY 3,550 3 次轉乘
    cancel cancel
    โยโกฮาม่า
    横浜
    車站
    timetable 時間表
    15:55
    直達車
    待在同一台車上
    東神奈川
    車站
    16:55
    八王子
    車站
    timetable 時間表
    17:03
    17:50
    鹽山
    塩山
    車站
    timetable 時間表
    17:54
    18:11
    酒折
    車站
    18:11
    18:13
    酒折站入口
    酒折駅入口
    公車站
    18:21
    18:23
    甲運松原
    公車站
    18:23
    18:38
  2. 2
    15:49 - 18:38
    2h 49min JPY 2,530 IC JPY 2,530 3 次轉乘
    cancel cancel
    โยโกฮาม่า
    横浜
    車站
    timetable 時間表
    15:49
    16:19
    新宿
    車站
    timetable 時間表
    16:30
    17:50
    鹽山
    塩山
    車站
    timetable 時間表
    17:54
    18:11
    酒折
    車站
    18:11
    18:13
    酒折站入口
    酒折駅入口
    公車站
    18:21
    18:23
    甲運松原
    公車站
    18:23
    18:38
  3. 3
    15:35 - 18:38
    3h 3min JPY 3,550 IC JPY 3,550 3 次轉乘
    cancel cancel
    โยโกฮาม่า
    横浜
    車站
    timetable 時間表
    15:35
    直達車
    待在同一台車上
    東神奈川
    車站
    16:34
    八王子
    車站
    timetable 時間表
    17:03
    17:50
    鹽山
    塩山
    車站
    timetable 時間表
    17:54
    18:11
    酒折
    車站
    18:11
    18:13
    酒折站入口
    酒折駅入口
    公車站
    18:21
    18:23
    甲運松原
    公車站
    18:23
    18:38
  4. 4
    15:55 - 19:00
    3h 5min JPY 3,740 IC JPY 3,740 3 次轉乘
    cancel cancel
    โยโกฮาม่า
    横浜
    車站
    timetable 時間表
    15:55
    直達車
    待在同一台車上
    東神奈川
    車站
    16:55
    八王子
    車站
    timetable 時間表
    17:03
    18:06
    甲府
    車站
    北口
    18:06
    18:09
    甲府站北口
    甲府駅北口
    公車站
    3番のりば
    18:13
    18:19
    甲府市役所
    公車站
    18:37
    18:55
    上阿原車庫
    公車站
    18:55
    19:00
  5. 5
    15:26 - 17:16
    1h 50min JPY 52,410
    cancel cancel
    โยโกฮาม่า
    横浜
    15:26
    17:16
zoom bar parts