วาคายามะ → ร้านราเมนอามากาซากิ ชิโอะเก็นซุย

出发时间:
08:59 09/24, 2021
cancel
  1. 1
    09:06 - 11:08
    2h 2min JPY 1,500 1 换乘
    cancel cancel
    วาคายามะ
    火车站
    timetable 时刻表
    09:06
    10:30
    大阪
    火车站
    10:30
    10:40
    大阪梅田(阪急线)
    大阪梅田(阪急線)
    火车站
    timetable 时刻表
    10:41
    10:56
    武库之荘
    武庫之荘
    火车站
    北口
    10:56
    11:08
  2. 2
    09:18 - 11:29
    2h 11min JPY 1,650 2 换乘
    cancel cancel
    วาคายามะ
    火车站
    timetable 时刻表
    09:18
    10:44
    大阪
    火车站
    timetable 时刻表
    10:53
    11:04
    立花
    火车站
    北口
    11:04
    11:08
    JR立花(上)
    JR立花〔上〕
    公交车站
    1のりば
    11:21
    11:26
    富松城遗址
    富松城跡
    公交车站
    11:26
    11:29
  3. 3
    09:10 - 11:29
    2h 19min JPY 1,650 3 换乘
    cancel cancel
    วาคายามะ
    火车站
    timetable 时刻表
    09:10
    09:53
    东岸和田
    東岸和田
    火车站
    timetable 时刻表
    09:55
    10:44
    大阪
    火车站
    timetable 时刻表
    10:53
    11:04
    立花
    火车站
    北口
    11:04
    11:08
    JR立花(上)
    JR立花〔上〕
    公交车站
    1のりば
    11:21
    11:26
    富松城遗址
    富松城跡
    公交车站
    11:26
    11:29
  4. 4
    09:06 - 11:29
    2h 23min JPY 1,650 2 换乘
    cancel cancel
    วาคายามะ
    火车站
    timetable 时刻表
    09:06
    10:30
    大阪
    火车站
    timetable 时刻表
    10:38
    10:49
    立花
    火车站
    北口
    10:49
    10:53
    JR立花(上)
    JR立花〔上〕
    公交车站
    1のりば
    11:21
    11:26
    富松城遗址
    富松城跡
    公交车站
    11:26
    11:29
  5. 5
    08:59 - 10:35
    1h 36min JPY 29,460
    cancel cancel
    วาคายามะ
    08:59
    10:35
zoom bar parts