สนามบินฟุกุโอกะ → โชเซ็นเคียวคริสตัลซาวด์

出发时间:
20:22 11/27, 2020
cancel
  1. 1
    21:15 - 09:00
    11h 45min JPY 28,660 IC JPY 28,652 6 换乘
    cancel cancel
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    机场
    timetable 时刻表
    21:15
    22:45
    羽田机场(机场)
    羽田空港(空路)
    机场
    22:50
    23:00
    羽田机场第1‧第2航站楼(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    火车站
    timetable 时刻表
    23:06
    直达列车
    继续坐同一列车
    京急蒲田
    火车站
    23:28
    品川
    火车站
    timetable 时刻表
    23:48
    00:08
    新宿
    火车站
    timetable 时刻表
    00:15
    00:58
    高尾(东京都)
    高尾(東京都)
    火车站
    timetable 时刻表
    05:15
    05:51
    大月
    火车站
    timetable 时刻表
    05:54
    06:41
    甲府
    火车站
    北口
    06:41
    06:44
    甲府站北口
    甲府駅北口
    公交车站
    1番のりば
    06:51
    07:12
    新井入口(山梨县)
    新井入口(山梨県)
    公交车站
    07:12
    09:00
  2. 2
    21:15 - 10:19
    13h 4min JPY 29,980 3 换乘
    cancel cancel
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    机场
    timetable 时刻表
    21:15
    22:45
    羽田机场(机场)
    羽田空港(空路)
    机场
    22:50
    23:00
    羽田机场第1航站楼(机场巴士)
    羽田空港第1ターミナル(空港連絡バス)
    公交车站
    4番のりば
    23:25
    23:58
    新宿站
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    公交车站
    07:05
    09:15
    甲府站前
    甲府駅前
    公交车站
    09:15
    09:19
    甲府站前
    甲府駅前
    公交车站
    4番のりば
    09:30
    10:15
    昇仙峡滝上
    公交车站
    10:15
    10:19
  3. 3
    21:15 - 10:19
    13h 4min JPY 29,270 IC JPY 29,262 6 换乘
    cancel cancel
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    机场
    timetable 时刻表
    21:15
    22:45
    羽田机场(机场)
    羽田空港(空路)
    机场
    22:50
    23:00
    羽田机场第1‧第2航站楼(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    火车站
    timetable 时刻表
    23:06
    直达列车
    继续坐同一列车
    京急蒲田
    火车站
    23:28
    品川
    火车站
    timetable 时刻表
    23:40
    00:03
    新宿
    火车站
    timetable 时刻表
    00:09
    00:48
    立川
    火车站
    timetable 时刻表
    04:57
    05:15
    高尾(东京都)
    高尾(東京都)
    火车站
    timetable 时刻表
    07:06
    08:31
    石和温泉
    火车站
    南口
    08:31
    08:33
    石和温泉站
    石和温泉駅
    公交车站
    09:05
    10:15
    昇仙峡滝上
    公交车站
    10:15
    10:19
  4. 4
    20:55 - 11:27
    14h 32min JPY 31,590 IC JPY 31,590 4 换乘
    cancel cancel
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    机场
    timetable 时刻表
    20:55
    21:00
    博多
    火车站
    timetable 时刻表
    21:09
    22:47
    冈山
    岡山
    火车站
    西口
    22:47
    22:55
    冈山站前
    岡山駅〔西口〕
    公交车站
    23:10
    08:26
    新宿站
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    公交车站
    08:26
    08:35
    新宿
    火车站
    甲州街道改札口
    timetable 时刻表
    09:00
    10:35
    甲府
    火车站
    南口
    10:35
    10:40
    甲府站前
    甲府駅前
    公交车站
    4番のりば
    10:45
    11:23
    昇仙峡滝上
    公交车站
    11:23
    11:27
  5. 5
    20:22 - 08:13
    11h 51min JPY 276,590
    cancel cancel
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    20:22
    08:13
zoom bar parts