โอมิยะ (ไซตามะ) → ซึทาญ่า

出发时间:
01:55 01/27, 2022
cancel
  1. 1
    06:41 - 11:10
    4h 29min JPY 15,750 2 换乘
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    06:41
    08:25
    富山
    火车站
    timetable 时刻表
    08:31
    08:39
    新高冈
    新高岡
    火车站
    南口
    08:39
    08:43
    新高冈站
    新高岡駅
    公交车站
    4番のりば
    09:00
    11:00
    高山浓飞巴士中心
    高山濃飛バスセンター
    公交车站
    11:00
    11:10
  2. 2
    07:45 - 11:36
    3h 51min JPY 8,680 1 换乘
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    07:45
    09:30
    富山
    火车站
    timetable 时刻表
    09:53
    11:23
    高山
    火车站
    东口
    11:23
    11:36
  3. 3
    06:16 - 12:44
    6h 28min JPY 8,080 IC JPY 8,073 2 换乘
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    06:16
    06:55
    新宿
    火车站
    甲州街道改札口
    06:55
    07:00
    新宿站
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    公交车站
    07:05
    12:35
    高山浓飞巴士中心
    高山濃飛バスセンター
    公交车站
    12:35
    12:39
    高山浓飞巴士中心
    高山濃飛バスセンター
    公交车站
    5番のりば
    12:40
    12:43
    古町并口
    古い町並口
    公交车站
    12:43
    12:44
  4. 4
    06:07 - 12:44
    6h 37min JPY 8,080 IC JPY 8,073 2 换乘
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    06:07
    06:39
    新宿
    火车站
    甲州街道改札口
    06:39
    06:44
    新宿站
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    公交车站
    07:05
    12:35
    高山浓飞巴士中心
    高山濃飛バスセンター
    公交车站
    12:35
    12:39
    高山浓飞巴士中心
    高山濃飛バスセンター
    公交车站
    5番のりば
    12:40
    12:43
    古町并口
    古い町並口
    公交车站
    12:43
    12:44
  5. 5
    01:55 - 06:31
    4h 36min JPY 154,760
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    01:55
    06:31
zoom bar parts