โอมิยะ (ไซตามะ) → ฮาชิโมโตะยะ

出发时间:
17:16 11/29, 2020
cancel
  1. 1
    17:59 - 23:36
    5h 37min JPY 13,590 3 换乘
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    17:59
    18:24
    东京
    東京
    火车站
    timetable 时刻表
    18:33
    20:14
    名古屋
    火车站
    广小路口
    20:14
    20:28
    近铁名古屋
    近鉄名古屋
    火车站
    北口
    timetable 时刻表
    20:30
    21:56
    名张
    名張
    火车站
    timetable 时刻表
    21:58
    22:04
    三本松(奈良县)
    三本松(奈良県)
    火车站
    22:04
    23:36
  2. 2
    17:52 - 23:36
    5h 44min JPY 12,500 3 换乘
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    17:52
    18:25
    东京
    東京
    火车站
    timetable 时刻表
    18:33
    20:14
    名古屋
    火车站
    广小路口
    20:14
    20:28
    近铁名古屋
    近鉄名古屋
    火车站
    北口
    timetable 时刻表
    20:30
    21:56
    名张
    名張
    火车站
    timetable 时刻表
    21:58
    22:04
    三本松(奈良县)
    三本松(奈良県)
    火车站
    22:04
    23:36
  3. 3
    17:31 - 23:36
    6h 5min JPY 12,500 3 换乘
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    17:31
    18:04
    东京
    東京
    火车站
    timetable 时刻表
    18:12
    19:48
    名古屋
    火车站
    广小路口
    19:48
    20:02
    近铁名古屋
    近鉄名古屋
    火车站
    北口
    timetable 时刻表
    20:02
    21:03
    伊势中川
    伊勢中川
    火车站
    timetable 时刻表
    21:13
    22:04
    三本松(奈良县)
    三本松(奈良県)
    火车站
    22:04
    23:36
  4. 4
    17:26 - 23:36
    6h 10min JPY 12,500 3 换乘
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    火车站
    timetable 时刻表
    17:26
    18:17
    东京
    東京
    火车站
    timetable 时刻表
    18:33
    20:14
    名古屋
    火车站
    广小路口
    20:14
    20:28
    近铁名古屋
    近鉄名古屋
    火车站
    北口
    timetable 时刻表
    20:30
    21:56
    名张
    名張
    火车站
    timetable 时刻表
    21:58
    22:04
    三本松(奈良县)
    三本松(奈良県)
    火车站
    22:04
    23:36
  5. 5
    17:16 - 23:38
    6h 22min JPY 197,900
    cancel cancel
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    17:16
    23:38
zoom bar parts