นิอิกาตะ → โทเบกุรุ สาขาโทยามะ

出发时间:
01:21 11/24, 2020
cancel
  1. 1
    06:07 - 09:28
    3h 21min JPY 16,960 2 换乘
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    火车站
    timetable 时刻表
    06:07
    07:13
    高崎
    火车站
    timetable 时刻表
    07:19
    09:11
    富山
    火车站
    正面口
    09:11
    09:19
    富山站
    富山駅前
    公交车站
    3のりば
    09:20
    09:24
    丸の内(富山県)(バス)
    公交车站
    09:24
    09:28
  2. 2
    07:49 - 10:58
    3h 9min JPY 10,450 3 换乘
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    火车站
    timetable 时刻表
    07:49
    08:12
    长冈
    長岡
    火车站
    timetable 时刻表
    08:28
    直达列车
    继续坐同一列车
    直江津
    火车站
    09:39
    上越妙高
    火车站
    timetable 时刻表
    09:58
    10:38
    富山
    火车站
    正面口
    10:38
    10:46
    富山站
    富山駅前
    公交车站
    3のりば
    10:50
    10:54
    丸の内(富山県)(バス)
    公交车站
    10:54
    10:58
  3. 3
    05:17 - 11:04
    5h 47min JPY 4,990 IC JPY 4,990 4 换乘
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    火车站
    timetable 时刻表
    05:17
    06:31
    长冈
    長岡
    火车站
    timetable 时刻表
    06:39
    08:07
    直江津
    火车站
    timetable 时刻表
    08:08
    直达列车
    继续坐同一列车
    市振
    火车站
    09:30
    泊(富山县)
    泊(富山県)
    火车站
    timetable 时刻表
    09:57
    10:45
    富山
    火车站
    正面口
    10:45
    10:53
    富山站
    富山駅前
    公交车站
    6のりば
    10:55
    11:01
    旅笼町(富山县)
    旅篭町(富山県)
    公交车站
    11:01
    11:04
  4. 4
    05:17 - 11:06
    5h 49min JPY 4,960 IC JPY 4,930 4 换乘
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    火车站
    timetable 时刻表
    05:17
    06:31
    长冈
    長岡
    火车站
    timetable 时刻表
    06:39
    08:07
    直江津
    火车站
    timetable 时刻表
    08:08
    直达列车
    继续坐同一列车
    市振
    火车站
    09:30
    泊(富山县)
    泊(富山県)
    火车站
    timetable 时刻表
    09:57
    10:45
    富山
    火车站
    正面口
    10:45
    10:51
    富山站
    富山駅
    火车站
    timetable 时刻表
    10:54
    11:00
    诹访川原
    諏訪川原
    火车站
    11:00
    11:06
  5. 5
    01:21 - 04:22
    3h 1min JPY 102,750
    cancel cancel
    นิอิกาตะ
    01:21
    04:22
zoom bar parts