ซัปโปโร → กระเช้าลอยฟ้ารกโก-อาริมะ

出发时间:
19:57 09/16, 2021
cancel
  1. 1
    07:09 - 12:26
    5h 17min JPY 49,040 8 换乘
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    火车站
    timetable 时刻表
    07:09
    07:48
    新千岁机场
    新千歳空港
    机场
    timetable 时刻表
    08:30
    10:25
    大阪机场
    大阪空港[伊丹]
    机场
    timetable 时刻表
    10:43
    10:45
    萤池
    蛍池
    火车站
    timetable 时刻表
    10:50
    11:00
    十三
    火车站
    timetable 时刻表
    11:03
    11:20
    冈本(兵库县)
    岡本(兵庫県)
    火车站
    timetable 时刻表
    11:23
    11:28
    六甲
    火车站
    出口3
    11:28
    11:33
    阪急六甲
    公交车站
    11:34
    11:50
    六甲Cable Car下(巴士)
    六甲ケーブル下〔バス〕
    公交车站
    11:50
    11:55
    六甲缆车下
    六甲ケーブル下
    火车站
    timetable 时刻表
    12:00
    12:10
    六甲山上
    火车站
    12:10
    12:12
    六甲Cable Car山上站
    六甲ケーブル山上駅
    公交车站
    12:15
    12:26
    六甲有马缆车山顶站
    六甲有馬ロープウェー山頂駅
    公交车站
    12:26
    12:26
  2. 2
    06:56 - 12:26
    5h 30min JPY 49,040 8 换乘
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    火车站
    timetable 时刻表
    06:56
    直达列车
    继续坐同一列车
    新札幌
    火车站
    07:29
    新千岁机场
    新千歳空港
    机场
    timetable 时刻表
    08:30
    10:25
    大阪机场
    大阪空港[伊丹]
    机场
    timetable 时刻表
    10:43
    10:45
    萤池
    蛍池
    火车站
    timetable 时刻表
    10:50
    11:00
    十三
    火车站
    timetable 时刻表
    11:03
    11:16
    夙川
    火车站
    timetable 时刻表
    11:18
    11:28
    六甲
    火车站
    出口3
    11:28
    11:33
    阪急六甲
    公交车站
    11:34
    11:50
    六甲Cable Car下(巴士)
    六甲ケーブル下〔バス〕
    公交车站
    11:50
    11:55
    六甲缆车下
    六甲ケーブル下
    火车站
    timetable 时刻表
    12:00
    12:10
    六甲山上
    火车站
    12:10
    12:12
    六甲Cable Car山上站
    六甲ケーブル山上駅
    公交车站
    12:15
    12:26
    六甲有马缆车山顶站
    六甲有馬ロープウェー山頂駅
    公交车站
    12:26
    12:26
  3. 3
    07:48 - 12:46
    4h 58min JPY 46,220 6 换乘
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    火车站
    timetable 时刻表
    07:48
    08:28
    新千岁机场
    新千歳空港
    机场
    timetable 时刻表
    09:00
    11:00
    神户机场
    神戸空港
    机场
    timetable 时刻表
    11:15
    11:33
    三宫(神户新交通线)
    三宮(ポートライナー)
    火车站
    11:33
    11:38
    三之宫(JR)
    三ノ宮(JR)
    火车站
    timetable 时刻表
    11:40
    11:43
    六甲道
    火车站
    北出口
    11:43
    11:46
    JR六甲道
    JR六甲道
    公交车站
    11:47
    12:08
    六甲Cable Car下(巴士)
    六甲ケーブル下〔バス〕
    公交车站
    12:08
    12:13
    六甲缆车下
    六甲ケーブル下
    火车站
    timetable 时刻表
    12:20
    12:30
    六甲山上
    火车站
    12:30
    12:32
    六甲Cable Car山上站
    六甲ケーブル山上駅
    公交车站
    12:35
    12:46
    六甲有马缆车山顶站
    六甲有馬ロープウェー山頂駅
    公交车站
    12:46
    12:46
  4. 4
    07:48 - 12:46
    4h 58min JPY 46,220 6 换乘
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    火车站
    timetable 时刻表
    07:48
    08:28
    新千岁机场
    新千歳空港
    机场
    timetable 时刻表
    09:00
    11:00
    神户机场
    神戸空港
    机场
    timetable 时刻表
    11:15
    11:33
    三宫(神户新交通线)
    三宮(ポートライナー)
    火车站
    11:33
    11:38
    三之宫(JR)
    三ノ宮(JR)
    火车站
    timetable 时刻表
    11:43
    11:49
    六甲道
    火车站
    北出口
    11:49
    11:52
    JR六甲道
    JR六甲道
    公交车站
    11:53
    12:14
    六甲Cable Car下(巴士)
    六甲ケーブル下〔バス〕
    公交车站
    12:14
    12:19
    六甲缆车下
    六甲ケーブル下
    火车站
    timetable 时刻表
    12:20
    12:30
    六甲山上
    火车站
    12:30
    12:32
    六甲Cable Car山上站
    六甲ケーブル山上駅
    公交车站
    12:35
    12:46
    六甲有马缆车山顶站
    六甲有馬ロープウェー山頂駅
    公交车站
    12:46
    12:46
  5. 5
    19:57 - 18:54
    22h 57min JPY 458,960
    cancel cancel
    ซัปโปโร
    19:57
    18:54
zoom bar parts