ซาเซโบะ → อาคารแมลง สวนสาธารณะ ป่าไม้แห่งเมืองฮิโรชิมะ

出发时间:
11:08 12/03, 2020
cancel
  1. 1
    11:41 - 16:26
    4h 45min JPY 12,390 3 换乘
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    火车站
    timetable 时刻表
    11:41
    13:07
    新鸟栖
    新鳥栖
    火车站
    timetable 时刻表
    13:15
    13:29
    博多
    火车站
    timetable 时刻表
    13:39
    14:41
    广岛
    広島
    火车站
    新干线口
    14:41
    14:46
    广岛站新干线口
    広島駅新幹線口〔シェラトンホテル北側〕
    公交车站
    28番のりば
    14:53
    15:21
    福田
    福田(広島市東区)
    公交车站
    15:21
    16:26
  2. 2
    11:41 - 16:53
    5h 12min JPY 12,150 2 换乘
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    火车站
    timetable 时刻表
    11:41
    13:34
    博多
    火车站
    timetable 时刻表
    14:02
    15:10
    广岛
    広島
    火车站
    新干线口
    15:10
    15:15
    广岛站新干线口
    広島駅新幹線口〔シェラトンホテル北側〕
    公交车站
    28番のりば
    15:18
    15:48
    福田
    福田(広島市東区)
    公交车站
    15:48
    16:53
  3. 3
    11:41 - 16:53
    5h 12min JPY 12,390 2 换乘
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    火车站
    timetable 时刻表
    11:41
    13:07
    新鸟栖
    新鳥栖
    火车站
    timetable 时刻表
    13:48
    15:10
    广岛
    広島
    火车站
    新干线口
    15:10
    15:15
    广岛站新干线口
    広島駅新幹線口〔シェラトンホテル北側〕
    公交车站
    28番のりば
    15:18
    15:48
    福田
    福田(広島市東区)
    公交车站
    15:48
    16:53
  4. 4
    12:42 - 17:15
    4h 33min JPY 12,390 3 换乘
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    火车站
    timetable 时刻表
    12:42
    14:06
    新鸟栖
    新鳥栖
    火车站
    timetable 时刻表
    14:22
    14:34
    博多
    火车站
    timetable 时刻表
    14:39
    15:41
    广岛
    広島
    火车站
    南口
    15:41
    15:49
    广岛站
    広島駅〔南口〕
    公交车站
    13番のりば
    15:54
    16:09
    广岛东IC
    広島東インター
    公交车站
    16:09
    17:15
  5. 5
    11:08 - 15:53
    4h 45min JPY 110,030
    cancel cancel
zoom bar parts