ทาคายามะ → GATEAU FESTA HARADA สาขารารัน ฟุจิโอกะ

出发时间:
09:46 05/18, 2021
cancel
  1. 1
    11:01 - 16:06
    5h 5min JPY 12,660 2 换乘
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    火车站
    timetable 时刻表
    11:01
    12:30
    富山
    火车站
    timetable 时刻表
    13:20
    15:01
    高崎
    火车站
    timetable 时刻表
    15:14
    15:25
    新町(群马县)
    新町(群馬県)
    火车站
    15:25
    16:06
  2. 2
    11:01 - 16:21
    5h 20min JPY 12,660 2 换乘
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    火车站
    timetable 时刻表
    11:01
    12:30
    富山
    火车站
    timetable 时刻表
    13:20
    15:01
    高崎
    火车站
    timetable 时刻表
    15:50
    15:59
    北藤冈
    北藤岡
    火车站
    15:59
    16:21
  3. 3
    10:28 - 16:21
    5h 53min JPY 12,660 3 换乘
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    火车站
    timetable 时刻表
    10:28
    10:44
    飞騨古川
    飛騨古川
    火车站
    timetable 时刻表
    11:16
    12:30
    富山
    火车站
    timetable 时刻表
    13:20
    15:01
    高崎
    火车站
    timetable 时刻表
    15:50
    15:59
    北藤冈
    北藤岡
    火车站
    15:59
    16:21
  4. 4
    11:01 - 16:59
    5h 58min JPY 12,760 3 换乘
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    火车站
    timetable 时刻表
    11:01
    12:30
    富山
    火车站
    timetable 时刻表
    13:20
    15:01
    高崎
    火车站
    timetable 时刻表
    15:50
    15:59
    北藤冈
    北藤岡
    火车站
    15:59
    16:02
    北藤冈站前
    北藤岡駅前
    公交车站
    16:51
    16:58
    RaRan藤冈
    ららん藤岡
    公交车站
    16:58
    16:59
  5. 5
    09:46 - 13:24
    3h 38min JPY 103,450
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    09:46
    13:24
zoom bar parts