ฮิโระชิมะ → โอะเปกุดูตโตคุริปปุอิออนมอลล์อิทามิโคยะ

出发时间:
07:59 12/04, 2020
cancel
  1. 1
    08:11 - 10:31
    2h 20min JPY 10,430 3 换乘
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    火车站
    timetable 时刻表
    08:11
    09:38
    新大阪
    火车站
    timetable 时刻表
    09:46
    09:57
    尼崎(东海道本线)
    尼崎〔JR〕
    火车站
    timetable 时刻表
    10:01
    10:07
    伊丹(福知山线)
    伊丹(福知山線)
    火车站
    北口
    10:07
    10:10
    JR伊丹
    JR伊丹
    公交车站
    4番乗り場
    10:11
    10:28
    大樋桥
    大樋橋
    公交车站
    10:28
    10:31
  2. 2
    08:06 - 10:31
    2h 25min JPY 10,430 2 换乘
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    火车站
    timetable 时刻表
    08:06
    09:31
    新大阪
    火车站
    timetable 时刻表
    09:40
    直达列车
    继续坐同一列车
    尼崎(东海道本线)
    尼崎〔JR〕
    火车站
    10:01
    伊丹(福知山线)
    伊丹(福知山線)
    火车站
    北口
    10:01
    10:04
    JR伊丹
    JR伊丹
    公交车站
    4番乗り場
    10:11
    10:28
    大樋桥
    大樋橋
    公交车站
    10:28
    10:31
  3. 3
    08:06 - 10:31
    2h 25min JPY 10,430 2 换乘
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    火车站
    timetable 时刻表
    08:06
    09:31
    新大阪
    火车站
    timetable 时刻表
    09:40
    直达列车
    继续坐同一列车
    尼崎(东海道本线)
    尼崎〔JR〕
    火车站
    10:01
    伊丹(福知山线)
    伊丹(福知山線)
    火车站
    西口
    10:01
    10:04
    JR伊丹
    JR伊丹
    公交车站
    3番乗り場
    10:09
    10:28
    池尻(伊丹市)
    池尻(伊丹市)
    公交车站
    10:28
    10:31
  4. 4
    08:42 - 10:58
    2h 16min JPY 10,380 3 换乘
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    火车站
    timetable 时刻表
    08:42
    09:54
    新神户
    新神戸
    火车站
    timetable 时刻表
    10:03
    10:05
    三宫(神户市营)
    三宮(地下鉄西神・山手線)
    火车站
    10:05
    10:12
    神户三宫(阪急电车)
    神戸三宮〔阪急線〕
    火车站
    timetable 时刻表
    10:12
    10:40
    武库之荘
    武庫之荘
    火车站
    北口
    10:40
    10:44
    阪急武库之荘(北)
    阪急武庫之荘〔北〕
    公交车站
    3のりば
    10:44
    10:55
    池尻(伊丹市)
    池尻(伊丹市)
    公交车站
    10:55
    10:58
  5. 5
    07:59 - 11:47
    3h 48min JPY 89,260
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    07:59
    11:47
zoom bar parts