คุมาโมโตะ → สวนพฤกษศาสตร์ของแผนกวิจัยวิทยาศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยโตเกียว

出发时间:
17:29 01/22, 2022
cancel
  1. 1
    17:34 - 21:46
    4h 12min JPY 46,620 IC JPY 46,605 4 换乘
    cancel cancel
    คุมาโมโตะ
    火车站
    timetable 时刻表
    17:34
    18:09
    博多
    火车站
    timetable 时刻表
    18:19
    18:25
    福冈机场
    福岡空港
    机场
    timetable 时刻表
    19:00
    20:35
    羽田机场(机场)
    羽田空港(空路)
    机场
    20:40
    20:50
    羽田机场第1‧第2航站楼(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    火车站
    timetable 时刻表
    20:51
    直达列车
    继续坐同一列车
    京急蒲田
    火车站
    直达列车
    继续坐同一列车
    泉岳寺
    火车站
    21:12
    三田(东京都)
    三田(東京都)
    火车站
    timetable 时刻表
    21:17
    21:34
    白山(东京都)
    白山(東京都)
    火车站
    A1口
    21:34
    21:46
  2. 2
    18:20 - 23:01
    4h 41min JPY 42,140 IC JPY 42,125 4 换乘
    cancel cancel
    คุมาโมโตะ
    火车站
    timetable 时刻表
    18:20
    18:57
    肥后大津
    肥後大津
    火车站
    南口
    18:57
    18:59
    大津站南口(熊本县)
    大津駅南口(熊本県)
    公交车站
    19:00
    19:15
    阿稣Kumamoto机场国内线候机楼
    阿蘇くまもと空港国内線ターミナル
    公交车站
    19:15
    19:18
    熊本机场
    熊本空港
    机场
    timetable 时刻表
    20:00
    21:30
    羽田机场(机场)
    羽田空港(空路)
    机场
    21:35
    21:45
    羽田机场第1‧第2航站楼(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    火车站
    timetable 时刻表
    21:59
    直达列车
    继续坐同一列车
    京急蒲田
    火车站
    直达列车
    继续坐同一列车
    泉岳寺
    火车站
    22:22
    三田(东京都)
    三田(東京都)
    火车站
    timetable 时刻表
    22:31
    22:49
    白山(东京都)
    白山(東京都)
    火车站
    A1口
    22:49
    23:01
  3. 3
    18:39 - 23:32
    4h 53min JPY 42,460 IC JPY 42,445 3 换乘
    cancel cancel
    คุมาโมโตะ
    火车站
    白川口
    18:39
    18:43
    熊本駅前(バス)
    公交车站
    7番のりば
    18:43
    19:48
    阿稣Kumamoto机场国内线候机楼
    阿蘇くまもと空港国内線ターミナル
    公交车站
    19:48
    19:51
    熊本机场
    熊本空港
    机场
    timetable 时刻表
    20:30
    22:05
    羽田机场(机场)
    羽田空港(空路)
    机场
    22:10
    22:20
    羽田机场第1‧第2航站楼(京急)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    火车站
    timetable 时刻表
    22:29
    直达列车
    继续坐同一列车
    京急蒲田
    火车站
    直达列车
    继续坐同一列车
    泉岳寺
    火车站
    22:55
    三田(东京都)
    三田(東京都)
    火车站
    timetable 时刻表
    23:02
    23:20
    白山(东京都)
    白山(東京都)
    火车站
    A1口
    23:20
    23:32
  4. 4
    17:34 - 23:53
    6h 19min JPY 26,100 IC JPY 26,098 2 换乘
    cancel cancel
    คุมาโมโตะ
    火车站
    timetable 时刻表
    17:34
    20:26
    新神户
    新神戸
    火车站
    timetable 时刻表
    20:34
    23:15
    东京
    東京
    火车站
    timetable 时刻表
    23:25
    23:36
    茗荷谷
    火车站
    1号口
    23:36
    23:53
  5. 5
    17:29 - 07:27
    13h 58min JPY 324,400
    cancel cancel
zoom bar parts