คุระชิกิ → มารุกาเมะเซเม็นฮิกาชิฮิโรชิม่า

出发时间:
18:53 08/18, 2022
cancel
  1. 1
    18:57 - 21:08
    2h 11min JPY 1,980 1 换乘
    cancel cancel
    คุระชิกิ
    倉敷
    火车站
    timetable 时刻表
    18:57
    20:07
    糸崎
    火车站
    timetable 时刻表
    20:09
    20:54
    寺家
    火车站
    20:54
    21:08
  2. 2
    18:57 - 21:11
    2h 14min JPY 2,260 2 换乘
    cancel cancel
    คุระชิกิ
    倉敷
    火车站
    timetable 时刻表
    18:57
    20:07
    糸崎
    火车站
    timetable 时刻表
    20:09
    20:58
    八本松
    火车站
    南口
    20:58
    21:02
    八本松
    八本松駅
    公交车站
    21:02
    21:09
    友待桥
    友待橋
    公交车站
    21:09
    21:11
  3. 3
    19:28 - 21:29
    2h 1min JPY 6,650 2 换乘
    cancel cancel
    คุระชิกิ
    倉敷
    火车站
    timetable 时刻表
    19:28
    19:39
    冈山
    岡山
    火车站
    timetable 时刻表
    19:48
    20:23
    广岛
    広島
    火车站
    timetable 时刻表
    20:42
    21:15
    寺家
    火车站
    21:15
    21:29
  4. 4
    19:40 - 21:42
    2h 2min JPY 6,270 2 换乘
    cancel cancel
    คุระชิกิ
    倉敷
    火车站
    timetable 时刻表
    19:40
    19:59
    冈山
    岡山
    火车站
    timetable 时刻表
    20:12
    20:48
    广岛
    広島
    火车站
    timetable 时刻表
    20:55
    21:28
    寺家
    火车站
    21:28
    21:42
  5. 5
    18:53 - 20:24
    1h 31min JPY 38,120
    cancel cancel
zoom bar parts