มิโตะ → ศาลเจ้ามูซาชิมิตาเกะ

出发时间:
22:58 10/24, 2021
cancel
  1. 1
    04:33 - 09:02
    4h 29min JPY 4,300 IC JPY 4,294 5 换乘
    cancel cancel
    มิโตะ
    水戸
    火车站
    timetable 时刻表
    04:33
    06:23
    日暮里
    火车站
    timetable 时刻表
    06:28
    06:49
    新宿
    火车站
    timetable 时刻表
    06:52
    直达列车
    继续坐同一列车
    立川
    火车站
    08:04
    青梅
    火车站
    timetable 时刻表
    08:05
    08:21
    御岳
    御嶽
    火车站
    08:21
    08:24
    御岳站
    御岳駅
    公交车站
    08:32
    08:42
    Cable Car下
    ケーブル下
    公交车站
    08:42
    08:49
    泷本
    滝本
    火车站
    timetable 时刻表
    08:55
    09:01
    御岳山
    火车站
    09:01
    09:02
  2. 2
    04:33 - 09:02
    4h 29min JPY 4,300 IC JPY 4,294 6 换乘
    cancel cancel
    มิโตะ
    水戸
    火车站
    timetable 时刻表
    04:33
    05:57
    火车站
    timetable 时刻表
    06:01
    06:09
    新松户
    新松戸
    火车站
    timetable 时刻表
    06:14
    07:16
    西国分寺
    火车站
    timetable 时刻表
    07:25
    直达列车
    继续坐同一列车
    立川
    火车站
    08:04
    青梅
    火车站
    timetable 时刻表
    08:05
    08:21
    御岳
    御嶽
    火车站
    08:21
    08:24
    御岳站
    御岳駅
    公交车站
    08:32
    08:42
    Cable Car下
    ケーブル下
    公交车站
    08:42
    08:49
    泷本
    滝本
    火车站
    timetable 时刻表
    08:55
    09:01
    御岳山
    火车站
    09:01
    09:02
  3. 3
    23:35 - 09:02
    9h 27min JPY 4,300 IC JPY 4,294 6 换乘
    cancel cancel
    มิโตะ
    水戸
    火车站
    timetable 时刻表
    23:35
    00:18
    土浦
    火车站
    timetable 时刻表
    05:22
    06:23
    日暮里
    火车站
    timetable 时刻表
    06:28
    06:49
    新宿
    火车站
    timetable 时刻表
    06:52
    直达列车
    继续坐同一列车
    立川
    火车站
    08:04
    青梅
    火车站
    timetable 时刻表
    08:05
    08:21
    御岳
    御嶽
    火车站
    08:21
    08:24
    御岳站
    御岳駅
    公交车站
    08:32
    08:42
    Cable Car下
    ケーブル下
    公交车站
    08:42
    08:49
    泷本
    滝本
    火车站
    timetable 时刻表
    08:55
    09:01
    御岳山
    火车站
    09:01
    09:02
  4. 4
    04:33 - 09:17
    4h 44min JPY 4,010 IC JPY 4,010 4 换乘
    cancel cancel
    มิโตะ
    水戸
    火车站
    timetable 时刻表
    04:33
    06:23
    日暮里
    火车站
    timetable 时刻表
    06:28
    06:49
    新宿
    火车站
    timetable 时刻表
    06:52
    直达列车
    继续坐同一列车
    立川
    火车站
    08:04
    青梅
    火车站
    timetable 时刻表
    08:05
    08:21
    御岳
    御嶽
    火车站
    08:21
    09:04
    泷本
    滝本
    火车站
    timetable 时刻表
    09:10
    09:16
    御岳山
    火车站
    09:16
    09:17
  5. 5
    22:58 - 01:39
    2h 41min JPY 75,000
    cancel cancel
    มิโตะ
    水戸
    22:58
    01:39
zoom bar parts